Kết quả Ulsan Hyundai FC vs Gimcheon Sangmu FC - VĐQG Hàn Quốc
Ulsan Hyundai FC
Gimcheon Sangmu FCNhận định trước trận Ulsan Hyundai FC vs Gimcheon Sangmu FC - VĐQG Hàn Quốc
Trận đấu Ulsan Hyundai FC vs Gimcheon Sangmu FC tại VĐQG Hàn Quốc đã kết thúc với kết quả Ulsan Hyundai FC thắng 3-1. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Ulsan Hyundai FC có 50% khả năng thắng, hòa 25% và Gimcheon Sangmu FC thắng 25%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Ulsan Hyundai FC hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu trên 2.5 bàn. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Ulsan Hyundai FC có 5 trận thắng, 3 trận hòa và 2 trận thua trước Gimcheon Sangmu FC trong 10 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 29/08/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Ulsan Hyundai FC
#2
47 điểm · 31 trận
14T-5H-12B
Gimcheon Sangmu FC
#10
33 điểm · 31 trận
5T-18H-8B
Thống kê trận đấu
Kèo châu Á đang nghiêng về Ulsan Hyundai FC với tỷ lệ chấp -0.50, cho thấy thị trường đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Ulsan Hyundai FC 1.90 - Hòa 3.70 - Gimcheon Sangmu FC 3.75.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | -0.50 / 1.85 | 1.90 | 2.50 / 1.70 | 2.10 | 1.90 | 3.70 | 3.75 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.45 | 2.60 | 1.50 / 2.40 | 1.50 | 2.35 | 2.25 | 4.00 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | -0.50 / 2.02 | 1.78 | 2.50 / 1.75 | 2.05 | 1.95 | 3.40 | 3.40 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | -0.25 / 2.08 | 1.72 | 1.50 / 2.50 | 1.50 | 2.60 | 2.30 | 4.00 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | -0.50 / 1.95 | 1.74 | 2.75 / 1.90 | 1.77 | 1.94 | 3.25 | 3.30 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | — | — | 1.25 / 2.06 | 1.65 | 2.35 | 2.14 | 3.60 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | -0.25 / 1.69 | 1.95 | 2.75 / 1.90 | 1.77 | 2.03 | 3.58 | 3.38 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | -0.25 / 2.05 | 1.67 | 1.00 / 1.72 | 2.05 | 2.56 | 2.21 | 3.96 |
| Nguồn 5 | Toàn trận | -0.25 / 1.85 | 2.06 | 2.75 / 2.03 | 1.86 | 2.12 | 3.69 | 3.43 |
| Nguồn 5 | Hiệp 1 | -0.25 / 2.22 | 1.71 | 1.00 / 1.78 | 2.08 | 2.79 | 2.34 | 3.95 |
| Nguồn 6 | Toàn trận | -2.00 / 2.08 | 1.73 | 4.50 / 7.00 | 1.10 | 1.00 | 51.00 | 501.00 |
Trận khác vòng 26 VĐQG Hàn Quốc
- 29/08KTBucheon FC 1995FC Anyang11
- 30/08KTJeju United FCDaejeon Citizen31
- 30/08KTIncheon UnitedJeonbuk Motors11
- 30/08KTGangwon FCPohang Steelers00
- 30/08KTGwangju FCFC Seoul25
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Ulsan Hyundai FC vs Gimcheon Sangmu FC thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Ulsan Hyundai FC 3-1 Gimcheon Sangmu FC (hiệp 1: 1-1).
Trận Ulsan Hyundai FC vs Gimcheon Sangmu FC diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Ulsan Hyundai FC vs Gimcheon Sangmu FC thuộc khuôn khổ VĐQG Hàn Quốc đã diễn ra lúc 17:30 ngày 29/08.
Trận Ulsan Hyundai FC vs Gimcheon Sangmu FC đá ở sân nào?
Trận đấu Ulsan Hyundai FC vs Gimcheon Sangmu FC đã diễn ra trên sân Ulsan Munsu Football Stadium tại Ulsan.
Tỷ lệ dự đoán trận Ulsan Hyundai FC vs Gimcheon Sangmu FC như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Ulsan Hyundai FC có 50% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 25%, Gimcheon Sangmu FC thắng 25%.
Lịch sử đối đầu giữa Ulsan Hyundai FC và Gimcheon Sangmu FC thế nào?
Trong 10 lần chạm trán gần nhất, Ulsan Hyundai FC thắng 5, hòa 3, thua 2.
