Kết quả UCV Moquegua vs FBC Melgar - VĐQG Peru
UCV Moquegua
FBC MelgarNhận định trước trận UCV Moquegua vs FBC Melgar - VĐQG Peru
Trận đấu UCV Moquegua vs FBC Melgar tại VĐQG Peru đã kết thúc với kết quả hòa 0-0. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá UCV Moquegua có 10% khả năng thắng, hòa 45% và FBC Melgar thắng 45%. Chỉ số hiệu suất ghi bàn nghiêng hẳn về phía FBC Melgar (0% - 100%), đây có thể là yếu tố quyết định cục diện trận đấu. Xét phong độ 5 trận gần nhất, UCV Moquegua ghi trung bình 0.4 bàn và để thủng lưới 0.8 bàn/trận, trong khi FBC Melgar ghi 2.6 và để thủng 1.0 bàn/trận. Về thành tích đối đầu trực tiếp, UCV Moquegua có 0 trận thắng, 1 trận hòa và 2 trận thua trước FBC Melgar trong 3 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 31/07/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
UCV Moquegua
#17
25 điểm · 28 trận
6T-7H-15B
FBC Melgar
#4
47 điểm · 28 trận
13T-8H-7B
Thống kê trận đấu
Kèo châu Á đang nghiêng về FBC Melgar với tỷ lệ chấp 0.50, cho thấy thị trường đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: UCV Moquegua 3.90 - Hòa 3.50 - FBC Melgar 1.90.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | 0.50 / 1.90 | 1.85 | 2.50 / 2.10 | 1.70 | 3.90 | 3.50 | 1.90 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | 0.00 / 2.55 | 1.45 | 1.50 / 2.80 | 1.38 | 4.20 | 2.15 | 2.40 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | 0.50 / 1.90 | 1.90 | 2.50 / 2.05 | 1.75 | 3.80 | 3.50 | 1.90 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | 0.25 / 1.78 | 2.02 | — | — | 4.50 | 2.10 | 2.50 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | 0.50 / 1.79 | 1.88 | 2.25 / 1.76 | 1.91 | 3.80 | 3.35 | 1.96 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | — | — | 1.00 / 1.90 | 1.78 | 4.10 | 2.16 | 2.55 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | 0.25 / 2.14 | 1.64 | 2.25 / 1.76 | 1.94 | 3.88 | 3.36 | 1.93 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | 0.25 / 1.71 | 2.02 | 1.00 / 1.97 | 1.77 | 4.72 | 2.03 | 2.53 |
| Nguồn 5 | Toàn trận | 0.50 / 1.91 | 1.91 | 2.25 / 1.81 | 2.01 | 3.90 | 3.37 | 1.90 |
| Nguồn 5 | Hiệp 1 | 0.25 / 1.76 | 1.96 | 1.00 / 1.93 | 1.79 | 4.21 | 2.12 | 2.45 |
| Nguồn 6 | Toàn trận | 0.00 / 3.10 | 1.35 | 0.50 / 7.80 | 1.09 | 29.00 | 1.03 | 17.00 |
Trận khác · Clausura - 3 VĐQG Peru
- 01/08KTCultural Santa RosaComerciantes Unidos32
- 02/08KTFC CajamarcaSport Huancayo02
- 02/08KTAtletico GrauSport Boys01
- 02/08KTCuscoUTC41
- 02/08KTAlianza LimaAlianza Atletico31
- 02/08KTSporting CristalJuan Pablo II College20
- 03/08KTADTDeportivo Garcilaso01
- 03/08KTCiencianoUniversitario20
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận UCV Moquegua vs FBC Melgar thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số UCV Moquegua 0-0 FBC Melgar (hiệp 1: 0-0).
Trận UCV Moquegua vs FBC Melgar diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu UCV Moquegua vs FBC Melgar thuộc khuôn khổ VĐQG Peru đã diễn ra lúc 03:30 ngày 03/08.
Trận UCV Moquegua vs FBC Melgar đá ở sân nào?
Trận đấu UCV Moquegua vs FBC Melgar đã diễn ra trên sân Estadio 25 de Noviembre tại Moquegua.
Tỷ lệ dự đoán trận UCV Moquegua vs FBC Melgar như thế nào?
Theo số liệu thống kê, UCV Moquegua có 10% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 45%, FBC Melgar thắng 45%.
Lịch sử đối đầu giữa UCV Moquegua và FBC Melgar thế nào?
Trong 3 lần chạm trán gần nhất, UCV Moquegua thắng 0, hòa 1, thua 2.
