Kết quả UCV Moquegua vs Comerciantes Unidos - VĐQG Peru
UCV Moquegua
Comerciantes UnidosNhận định trước trận UCV Moquegua vs Comerciantes Unidos - VĐQG Peru
Trận đấu UCV Moquegua vs Comerciantes Unidos tại VĐQG Peru đã kết thúc với kết quả hòa 2-2. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá UCV Moquegua có 35% khả năng thắng, hòa 35% và Comerciantes Unidos thắng 30%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa UCV Moquegua hoặc hòa. Comerciantes Unidos cho thấy hiệu suất ghi bàn tốt hơn đáng kể so với UCV Moquegua trong giai đoạn gần đây (0% - 100%). Xét phong độ 5 trận gần nhất, UCV Moquegua ghi trung bình 0.6 bàn và để thủng lưới 1.2 bàn/trận, trong khi Comerciantes Unidos ghi 0.2 và để thủng 1.0 bàn/trận. Về thành tích đối đầu trực tiếp, UCV Moquegua có 0 trận thắng, 0 trận hòa và 1 trận thua trước Comerciantes Unidos trong 1 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 16/07/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
UCV Moquegua
#17
25 điểm · 28 trận
6T-7H-15B
Comerciantes Unidos
#14
31 điểm · 28 trận
7T-10H-11B
Thống kê trận đấu
Kèo châu Á đang nghiêng về UCV Moquegua với tỷ lệ chấp -0.50, cho thấy thị trường đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: UCV Moquegua 2.14 - Hòa 3.20 - Comerciantes Unidos 3.45.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | -0.50 / 1.95 | 1.80 | 2.50 / 2.35 | 1.57 | 2.14 | 3.20 | 3.45 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.62 | 2.15 | 0.50 / 1.48 | 2.45 | 2.95 | 1.95 | 3.75 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | -0.25 / 1.90 | 1.90 | 2.50 / 2.35 | 1.57 | 2.15 | 3.00 | 3.20 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.68 | 2.15 | — | — | 3.10 | 2.00 | 3.75 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | -0.50 / 2.05 | 1.67 | 2.25 / 1.96 | 1.74 | 2.14 | 3.20 | 3.50 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | — | — | 0.75 / 1.64 | 2.08 | 2.80 | 2.07 | 4.00 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | -0.25 / 1.85 | 1.88 | 2.25 / 2.02 | 1.75 | 2.20 | 3.06 | 3.42 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.58 | 2.23 | 0.75 / 1.73 | 1.97 | 2.87 | 1.91 | 4.40 |
| Nguồn 5 | Toàn trận | -0.25 / 1.85 | 1.97 | 2.25 / 2.06 | 1.76 | 2.15 | 3.04 | 3.52 |
| Nguồn 5 | Hiệp 1 | -0.25 / 2.13 | 1.64 | 0.75 / 1.69 | 2.05 | 2.70 | 2.00 | 4.04 |
| Nguồn 6 | Toàn trận | 0.00 / 1.85 | 1.95 | 4.50 / 7.00 | 1.10 | 21.00 | 1.02 | 21.00 |
Trận khác · Clausura - 1 VĐQG Peru
- 18/07KTFC CajamarcaJuan Pablo II College22
- 18/07KTSporting CristalDeportivo Garcilaso10
- 18/07KTCiencianoFBC Melgar13
- 19/07KTADTUniversitario12
- 19/07KTAtletico GrauUTC31
- 19/07KTCuscoAlianza Atletico41
- 19/07KTCultural Santa RosaSport Boys10
- 20/07KTAlianza LimaSport Huancayo21
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận UCV Moquegua vs Comerciantes Unidos thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số UCV Moquegua 2-2 Comerciantes Unidos (hiệp 1: 2-1).
Trận UCV Moquegua vs Comerciantes Unidos diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu UCV Moquegua vs Comerciantes Unidos thuộc khuôn khổ VĐQG Peru đã diễn ra lúc 23:00 ngày 18/07.
Trận UCV Moquegua vs Comerciantes Unidos đá ở sân nào?
Trận đấu UCV Moquegua vs Comerciantes Unidos đã diễn ra trên sân Estadio 25 de Noviembre tại Moquegua.
Tỷ lệ dự đoán trận UCV Moquegua vs Comerciantes Unidos như thế nào?
Theo số liệu thống kê, UCV Moquegua có 35% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 35%, Comerciantes Unidos thắng 30%.
Lịch sử đối đầu giữa UCV Moquegua và Comerciantes Unidos thế nào?
Trong 1 lần chạm trán gần nhất, UCV Moquegua thắng 0, hòa 0, thua 1.
