Kết quả Toronto II vs FC Cincinnati II - USA MLS Next Pro League
Toronto II
FC Cincinnati IINhận định trước trận Toronto II vs FC Cincinnati II - USA MLS Next Pro League
Trận đấu Toronto II vs FC Cincinnati II tại USA MLS Next Pro League đã kết thúc với kết quả Toronto II thắng 3-1. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Toronto II có 35% khả năng thắng, hòa 35% và FC Cincinnati II thắng 30%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Toronto II hoặc hòa. Chỉ số phong độ nghiêng hẳn về phía FC Cincinnati II (0% - 100%), đây có thể là yếu tố quyết định cục diện trận đấu. Xét phong độ 5 trận gần nhất, Toronto II ghi trung bình 1.0 bàn và để thủng lưới 3.2 bàn/trận, trong khi FC Cincinnati II ghi 1.0 và để thủng 1.8 bàn/trận. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Toronto II có 6 trận thắng, 1 trận hòa và 3 trận thua trước FC Cincinnati II trong 10 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 16/07/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Toronto II
#7
39 điểm · 28 trận
13T-0H-15B
FC Cincinnati II
#8
20 điểm · 28 trận
7T-0H-21B
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang nghiêng về Toronto II với tỷ lệ chấp -0.25, cho thấy thị trường đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Toronto II 2.20 - Hòa 3.50 - FC Cincinnati II 2.70.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | — | — | 2.50 / 1.57 | 2.05 | 2.20 | 3.45 | 2.65 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.73 | 1.93 | 1.50 / 2.20 | 1.50 | 2.80 | 2.30 | 3.00 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | -0.25 / 2.00 | 1.80 | 2.50 / 1.67 | 2.15 | 2.20 | 3.50 | 2.70 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.78 | 2.02 | — | — | 2.75 | 2.30 | 3.10 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | — | — | 2.50 / 1.63 | 2.06 | 2.06 | 3.40 | 3.00 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 2.28 | 1.48 | 2.55 | 2.33 | 3.40 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | -0.25 / 1.93 | 1.85 | 2.75 / 1.82 | 1.97 | 2.20 | 3.39 | 2.93 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.68 | 2.15 | 1.25 / 2.02 | 1.76 | — | — | — |
| Nguồn 5 | Toàn trận | -2.00 / 1.95 | 1.85 | 4.50 / 5.00 | 1.17 | 1.00 | 51.00 | 81.00 |
Trận khác · Group Stage USA MLS Next Pro League
- 16/07KTNew England IIColumbus Crew II22
- 19/07KTCrown LegacyChicago Fire II32
- 19/07KTColumbus Crew IIPhiladelphia Union II20
- 19/07KTHouston Dynamo FC IIColorado Rapids II21
- 19/07KTSt. Louis City IIPortland Timbers II12
- 19/07KTChattanoogaOrlando City II11
- 19/07KTHuntsville CityAtlanta United II20
- 19/07KTVentura CountyLos Angeles FC II20
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Toronto II vs FC Cincinnati II thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Toronto II 3-1 FC Cincinnati II (hiệp 1: 3-0).
Trận Toronto II vs FC Cincinnati II diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Toronto II vs FC Cincinnati II thuộc khuôn khổ USA MLS Next Pro League đã diễn ra lúc 06:00 ngày 18/07.
Trận Toronto II vs FC Cincinnati II đá ở sân nào?
Trận đấu Toronto II vs FC Cincinnati II đã diễn ra trên sân York Lions Stadium.
Tỷ lệ dự đoán trận Toronto II vs FC Cincinnati II như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Toronto II có 35% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 35%, FC Cincinnati II thắng 30%.
Lịch sử đối đầu giữa Toronto II và FC Cincinnati II thế nào?
Trong 10 lần chạm trán gần nhất, Toronto II thắng 6, hòa 1, thua 3.
