Kết quả Toronto II vs Columbus Crew II - USA MLS Next Pro League
Toronto II
Columbus Crew II- B. Boneau 5'
- D. Stampatori 29'
- D. Dixon 31'
- L. Costabile 90'
- C. Adams 65'
- K. Gbamble 89' (pen)
Nhận định trước trận Toronto II vs Columbus Crew II - USA MLS Next Pro League
Trận đấu Toronto II vs Columbus Crew II tại USA MLS Next Pro League đã kết thúc với kết quả Toronto II thắng 4-2. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Toronto II có 42% khả năng thắng, hòa 24% và Columbus Crew II thắng 34%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Toronto II hoặc Columbus Crew II, kèm kèo tài xỉu dưới 3.25 bàn. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Toronto II có 1 trận thắng, 4 trận hòa và 5 trận thua trước Columbus Crew II trong 10 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 09/09/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Toronto II
#7
39 điểm · 28 trận
13T-0H-15B
Columbus Crew II
#1
48 điểm · 28 trận
17T-0H-11B
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang ở mức cân bằng (0), phản ánh 2 đội được đánh giá tương đối ngang sức ngang tài. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 3.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Toronto II 2.35 - Hòa 3.70 - Columbus Crew II 2.35.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | 0.00 / 1.83 | 1.83 | 3.50 / 1.90 | 1.70 | 2.35 | 3.70 | 2.35 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.83 | 1.83 | 1.50 / 1.90 | 1.70 | 2.80 | 2.45 | 2.80 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | 0.00 / 2.00 | 1.80 | 2.50 / 1.44 | 2.62 | 2.25 | 3.75 | 2.45 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.98 | 1.82 | — | — | 2.88 | 2.50 | 2.75 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | — | — | 3.50 / 1.98 | 1.68 | 2.48 | 3.50 | 2.32 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 1.94 | 1.67 | 2.85 | 2.50 | 2.70 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | -0.25 / 1.94 | 1.85 | 3.25 / 1.89 | 1.89 | 2.18 | 3.75 | 2.73 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.73 | 2.07 | 1.25 / 1.76 | 2.03 | — | — | — |
| Nguồn 5 | Toàn trận | -2.00 / 1.95 | 1.85 | 6.50 / 4.50 | 1.19 | 1.00 | 51.00 | 81.00 |
Trận khác · Group Stage USA MLS Next Pro League
- 05/09KTHouston Dynamo FC IIAustin II02
- 05/09KTCarolina CoreNew England II22
- 05/09KTNorth TexasReal Monarchs41
- 06/09KTMinnesota United IIColorado Rapids II20
- 06/09KTSporting KC IISt. Louis City II12
- 06/09KTLos Angeles FC IIVentura County11
- 06/09KTThe TownTacoma Defiance12
- 08/09KTPortland Timbers IIVancouver Whitecaps II00
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Toronto II vs Columbus Crew II thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Toronto II 4-2 Columbus Crew II (hiệp 1: 3-0). Ghi bàn: B. Boneau 5', D. Stampatori 29', D. Dixon 31', L. Costabile 90' cho Toronto II; C. Adams 65', K. Gbamble 89' (phạt đền) cho Columbus Crew II.
Trận Toronto II vs Columbus Crew II diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Toronto II vs Columbus Crew II thuộc khuôn khổ USA MLS Next Pro League đã diễn ra lúc 02:00 ngày 09/09.
Trận Toronto II vs Columbus Crew II đá ở sân nào?
Trận đấu Toronto II vs Columbus Crew II đã diễn ra trên sân York Lions Stadium.
Tỷ lệ dự đoán trận Toronto II vs Columbus Crew II như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Toronto II có 42% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 24%, Columbus Crew II thắng 34%.
Lịch sử đối đầu giữa Toronto II và Columbus Crew II thế nào?
Trong 10 lần chạm trán gần nhất, Toronto II thắng 1, hòa 4, thua 5.
