Kết quả Toluca vs Monterrey - Leagues Cup
Toluca
Monterrey- Alexis Vega 4'
- Hélio Júnio Nunes de Castro 70'
Nhận định trước trận Toluca vs Monterrey - Leagues Cup
Toluca vs Monterrey (Leagues Cup) đã khép lại với kết quả Toluca thắng 2-0. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về Toluca với tỷ lệ 45%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Toluca hoặc Monterrey, kèm kèo tài xỉu trên 2.75 bàn. Lịch sử đối đầu 10 trận gần nhất giữa 2 đội: Toluca thắng 5, hòa 2, thua 3. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 07/09/2026.
Thống kê trận đấu
Theo kèo châu Á (-0.25), Toluca được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Toluca 2.10 - Hòa 3.30 - Monterrey 3.40.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Bet365 | Toàn trận | -0.25 / 1.82 | 1.98 | 2.50 / 1.65 | 2.20 | 2.10 | 3.30 | 3.40 |
| Bet365 | Hiệp 1 | -0.25 / 2.10 | 1.70 | 1.50 / 2.62 | 1.44 | 2.62 | 2.38 | 3.60 |
| 1xBet | Toàn trận | 0.00 / 1.85 | 1.85 | 2.75 / 1.82 | 1.95 | 2.06 | 3.65 | 3.24 |
| 1xBet | Hiệp 1 | 0.00 / 1.85 | 1.85 | 1.25 / 2.01 | 1.72 | 2.56 | 2.27 | 3.80 |
| Pinnacle | Toàn trận | -0.25 / 1.85 | 2.05 | 2.75 / 1.85 | 2.02 | 2.12 | 3.70 | 3.37 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | -0.25 / 2.13 | 1.76 | 1.25 / 2.06 | 1.78 | 2.65 | 2.45 | 3.88 |
| Live (API-Football) | Toàn trận | -2.00 / 2.20 | 1.65 | 2.50 / 4.65 | 1.18 | 1.00 | 51.00 | 501.00 |
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Toluca vs Monterrey thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Toluca 2-0 Monterrey (hiệp 1: 1-0). Ghi bàn: Alexis Vega 4', Hélio Júnio Nunes de Castro 70' cho Toluca.
Trận Toluca vs Monterrey diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Toluca vs Monterrey thuộc khuôn khổ Leagues Cup đã diễn ra lúc 08:15 ngày 07/09.
Tỷ lệ dự đoán trận Toluca vs Monterrey như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Toluca có 45% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 26%, Monterrey thắng 29%.
Lịch sử đối đầu giữa Toluca và Monterrey thế nào?
Trong 10 lần chạm trán gần nhất, Toluca thắng 5, hòa 2, thua 3.
