Kết quả Teplice U19 vs Slovácko U19 - 1. Liga U19
Teplice U19
Slovácko U19- P. Holub 42'
- L. Svatos 45+1'
- R. Zosimenko 69'
- J. Dzuban 72'
- J. Dzuban 83'
- J. Zemanek 90' (phản lưới)
- T. Tichanek 10'
- R. Horny 45'
Nhận định trước trận Teplice U19 vs Slovácko U19 - 1. Liga U19
Teplice U19 vs Slovácko U19 (1. Liga U19) đã khép lại với kết quả Teplice U19 thắng 6-2. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về Teplice U19 với tỷ lệ 50%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Teplice U19 hoặc Slovácko U19, kèm kèo tài xỉu trên 3 bàn. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 26/08/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Teplice U19
Chưa có dữ liệu BXH
Slovácko U19
#12
39 điểm · 30 trận
11T-6H-13B
Không có dữ liệu thống kê
Theo kèo châu Á (-0.50), Teplice U19 được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 3.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Teplice U19 1.85 - Hòa 3.65 - Slovácko U19 3.25.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | -0.50 / 1.80 | 1.83 | 3.50 / 2.25 | 1.50 | 1.85 | 3.65 | 3.25 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 2.05 | 1.57 | 2.35 | 2.40 | 3.60 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | -0.50 / 1.92 | 1.88 | 2.50 / 1.53 | 2.38 | 1.85 | 3.80 | 3.10 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | -0.25 / 2.02 | 1.78 | — | — | 2.38 | 2.50 | 3.50 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | — | — | 3.50 / 2.06 | 1.62 | 1.75 | 3.65 | 3.50 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | — | — | — | — | — | — | — |
| Nguồn 4 | Toàn trận | -0.75 / 2.02 | 1.64 | 3.00 / 1.71 | 1.92 | 1.81 | 3.80 | 3.50 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.90 | 1.75 | 1.25 / 1.82 | 1.86 | 2.33 | 2.36 | 3.88 |
| Nguồn 5 | Toàn trận | -0.50 / 1.78 | 1.93 | 3.00 / 1.78 | 1.94 | 1.78 | 3.76 | 3.37 |
| Nguồn 5 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.86 | 1.83 | 1.25 / 1.83 | 1.87 | — | — | — |
| Nguồn 6 | Toàn trận | -4.00 / 1.58 | 2.35 | 8.50 / 4.15 | 1.22 | 1.01 | 23.00 | 34.00 |
Trận khác vòng 5 1. Liga U19
Xem tất cả kết quả 1. Liga U19Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Teplice U19 vs Slovácko U19 thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Teplice U19 6-2 Slovácko U19 (hiệp 1: 2-2). Ghi bàn: P. Holub 42', L. Svatos 45+1', R. Zosimenko 69', J. Dzuban 72', J. Dzuban 83', J. Zemanek 90' (phản lưới) cho Teplice U19; T. Tichanek 10', R. Horny 45' cho Slovácko U19.
Trận Teplice U19 vs Slovácko U19 diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Teplice U19 vs Slovácko U19 thuộc khuôn khổ 1. Liga U19 đã diễn ra lúc 15:30 ngày 26/08.
Tỷ lệ dự đoán trận Teplice U19 vs Slovácko U19 như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Teplice U19 có 50% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 24%, Slovácko U19 thắng 26%.
