Kết quả Teplice II vs Pardubice II - Hạng nhất Séc
Teplice II
Pardubice IINhận định trước trận Teplice II vs Pardubice II - Hạng nhất Séc
Trận đấu Teplice II vs Pardubice II tại Hạng nhất Séc đã kết thúc với kết quả hòa 1-1. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Teplice II có 37% khả năng thắng, hòa 24% và Pardubice II thắng 40%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Pardubice II hoặc Teplice II, kèm kèo tài xỉu trên 3 bàn. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Teplice II có 5 trận thắng, 2 trận hòa và 3 trận thua trước Pardubice II trong 10 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 06/09/2026.
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang ở mức cân bằng (0), phản ánh 2 đội được đánh giá tương đối ngang sức ngang tài. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Teplice II 2.38 - Hòa 3.70 - Pardubice II 2.38.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Bet365 | Toàn trận | 0.00 / 1.90 | 1.90 | 2.50 / 1.57 | 2.35 | 2.38 | 3.70 | 2.38 |
| Bet365 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.90 | 1.90 | — | — | 2.88 | 2.40 | 2.88 |
| 1xBet | Toàn trận | 0.00 / 1.92 | 1.76 | 3.00 / 1.76 | 1.86 | 2.50 | 3.64 | 2.28 |
| 1xBet | Hiệp 1 | 0.00 / 1.88 | 1.76 | 1.25 / 1.84 | 1.84 | 3.02 | 2.34 | 2.74 |
| Pinnacle | Toàn trận | 0.00 / 1.96 | 1.81 | 3.00 / 1.79 | 1.97 | 2.47 | 3.81 | 2.28 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | 0.00 / 1.94 | 1.81 | 1.25 / 1.84 | 1.90 | — | — | — |
| Live (API-Football) | Toàn trận | 0.00 / 1.75 | 2.05 | 2.50 / 4.40 | 1.20 | 7.50 | 1.18 | 8.00 |
Trận khác · Group B - 5 Hạng nhất Séc
- 05/09KTMladá Boleslav IISokol Zápy23
- 05/09KTBaník SoušHorní Ředice01
- 06/09KTHradec Králové IINeratovice-Byškovice00
- 06/09KTJablonec IISlovan Liberec II20
- 06/09KTVarnsdorfVelké Hamry31
- 06/09KTSokol BrozanyChrudim11
- 06/09KTČáslavBenátky nad Jizerou02
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Teplice II vs Pardubice II thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Teplice II 1-1 Pardubice II (hiệp 1: 0-1).
Trận Teplice II vs Pardubice II diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Teplice II vs Pardubice II thuộc khuôn khổ Hạng nhất Séc đã diễn ra lúc 16:00 ngày 06/09.
Trận Teplice II vs Pardubice II đá ở sân nào?
Trận đấu Teplice II vs Pardubice II đã diễn ra trên sân Football pitch Na Stinadlech - Artificial Grass.
Tỷ lệ dự đoán trận Teplice II vs Pardubice II như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Teplice II có 37% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 24%, Pardubice II thắng 40%.
Lịch sử đối đầu giữa Teplice II và Pardubice II thế nào?
Trong 10 lần chạm trán gần nhất, Teplice II thắng 5, hòa 2, thua 3.
