Kết quả Teplice II vs Neratovice-Byškovice - Hạng nhất Séc
Teplice II
Neratovice-Byškovice- L. Vopat 67'
- O. Magdi 74'
Nhận định trước trận Teplice II vs Neratovice-Byškovice - Hạng nhất Séc
Trận đấu Teplice II vs Neratovice-Byškovice tại Hạng nhất Séc đã kết thúc với kết quả Neratovice-Byškovice thắng 2-0. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Teplice II có 56% khả năng thắng, hòa 23% và Neratovice-Byškovice thắng 21%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Teplice II hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu trên 3 bàn. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Teplice II có 0 trận thắng, 2 trận hòa và 0 trận thua trước Neratovice-Byškovice trong 2 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 04/10/2026.
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang nghiêng về Teplice II với tỷ lệ chấp -1.25, cho thấy thị trường đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Teplice II 1.60 - Hòa 4.00 - Neratovice-Byškovice 4.20.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Bet365 | Toàn trận | -1.25 / 1.92 | 1.88 | 2.50 / 1.53 | 2.38 | 1.60 | 4.00 | 4.20 |
| Bet365 | Hiệp 1 | -0.50 / 1.95 | 1.85 | — | — | 2.10 | 2.50 | 4.33 |
| 1xBet | Toàn trận | -1.00 / 1.89 | 1.74 | 3.00 / 1.75 | 1.96 | 1.60 | 4.62 | 4.80 |
| 1xBet | Hiệp 1 | -0.25 / 1.67 | 2.00 | 1.25 / 1.91 | 1.88 | 2.17 | 2.60 | 4.90 |
| Pinnacle | Toàn trận | -0.75 / 1.76 | 1.98 | 3.00 / 1.85 | 1.89 | 1.62 | 3.99 | 4.21 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | -0.50 / 2.04 | 1.72 | 1.25 / 1.89 | 1.85 | — | — | — |
| Live (API-Football) | Toàn trận | 2.00 / 1.58 | 2.35 | 2.50 / 5.00 | 1.17 | 81.00 | 51.00 | 1.00 |
Trận khác · Group B - 9 Hạng nhất Séc
- 03/10KTPardubice IIHorní Ředice00
- 03/10KTBaník SoušJablonec II13
- 04/10KTHradec Králové IIMladá Boleslav II01
- 04/10KTBenátky nad JizerouChrudim33
- 04/10KTVarnsdorfSlovan Liberec II11
- 04/10KTSokol BrozanySokol Zápy00
- 04/10KTČáslavVelké Hamry21
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Teplice II vs Neratovice-Byškovice thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Teplice II 0-2 Neratovice-Byškovice (hiệp 1: 0-0). Ghi bàn: L. Vopat 67', O. Magdi 74' cho Neratovice-Byškovice.
Trận Teplice II vs Neratovice-Byškovice diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Teplice II vs Neratovice-Byškovice thuộc khuôn khổ Hạng nhất Séc đã diễn ra lúc 16:00 ngày 04/10.
Trận Teplice II vs Neratovice-Byškovice đá ở sân nào?
Trận đấu Teplice II vs Neratovice-Byškovice đã diễn ra trên sân Football pitch Na Stinadlech - Artificial Grass.
Tỷ lệ dự đoán trận Teplice II vs Neratovice-Byškovice như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Teplice II có 56% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 23%, Neratovice-Byškovice thắng 21%.
Lịch sử đối đầu giữa Teplice II và Neratovice-Byškovice thế nào?
Trong 2 lần chạm trán gần nhất, Teplice II thắng 0, hòa 2, thua 0.
