Soi kèo, nhận định Tatran Prešov vs Žilina II - Hạng 2 Slovakia
Tatran Prešov
Žilina IINhận định, soi kèo Tatran Prešov vs Žilina II - Hạng 2 Slovakia
Dựa trên phân tích thống kê phong độ và lịch sử thi đấu, Tatran Prešov được đánh giá 67% khả năng thắng, hòa 20% và Žilina II thắng 13% trong trận Tatran Prešov vs Žilina II thuộc khuôn khổ Hạng 2 Slovakia. Gợi ý từ số liệu thống kê: kèo đôi cửa Tatran Prešov hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu trên 3 bàn. Chỉ số hiệu suất ghi bàn nghiêng hẳn về phía Tatran Prešov (76% - 24%), đây có thể là yếu tố quyết định cục diện trận đấu. Xét phong độ 5 trận gần nhất, Tatran Prešov ghi trung bình 1.6 bàn và để thủng lưới 1.4 bàn/trận, trong khi Žilina II ghi 1.6 và để thủng 1.4 bàn/trận. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Tatran Prešov có 6 trận thắng, 1 trận hòa và 1 trận thua trước Žilina II trong 8 lần chạm trán gần nhất. Xem đầy đủ tỷ lệ kèo thị trường và bảng so sánh phong độ chi tiết bên dưới để có thêm góc nhìn trước khi đưa ra quyết định.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 13/10/2026.
Kèo châu Á đang nghiêng về Tatran Prešov với tỷ lệ chấp -1.00, cho thấy thị trường đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Tatran Prešov 1.50 - Hòa 4.20 - Žilina II 5.25.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | -1.00 / 1.82 | 1.98 | 2.50 / 1.62 | 2.25 | 1.50 | 4.20 | 5.25 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | -0.50 / 2.05 | 1.75 | — | — | 2.00 | 2.40 | 5.00 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | -1.25 / 1.80 | 1.86 | 3.00 / 1.79 | 1.83 | 1.35 | 4.50 | 6.84 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.68 | 1.99 | 1.25 / 1.83 | 1.84 | 1.83 | 2.47 | 6.28 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | -1.25 / 1.83 | 1.97 | 3.00 / 1.84 | 1.95 | 1.36 | 4.87 | 6.56 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | -0.50 / 1.80 | 1.98 | 1.25 / 1.88 | 1.88 | — | — | — |
🎯 Dự đoán kết quả Tatran Prešov vs Žilina II
↓ Xem phong độ, BXH & đối đầu (H2H)kèo đôi cửa Tatran Prešov hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu trên 3 bàn
Tatran Prešov chấp Žilina II 1.25 trái, kèo châu Á nghiêng nhẹ về Tatran Prešov
Kèo đôi cửa (double chance): cược 2 trong 3 kết quả trận đấu (VD: hòa hoặc đội khách thắng) — chỉ thua nếu kết quả còn lại xảy ra.
Tài xỉu (over/under): cược tổng số bàn thắng cả trận cao hơn (tài) hay thấp hơn (xỉu) một mốc cho trước.
Kèo châu Á (chấp): đội mạnh hơn phải chấp đối thủ 1 số bàn thắng ảo trước khi tính thắng thua cược.
Phong độ 5 trận gần nhất
Chỉ số riêng của từng đội — chưa so sánh trực tiếp 2 đội với nhau.
Tatran Prešov
Žilina II
Phong độ & vị trí bảng xếp hạng
Về vị trí bảng xếp hạng, Žilina II (hạng 5) đang nhỉnh hơn hẳn Tatran Prešov (hạng 8) — chênh lệch 3 bậc. Hàng thủ sân nhà của Tatran Prešov để thủng lưới trung bình 1.2 bàn/trận, trong khi Žilina II khi đá sân khách để thủng lưới 0.8 bàn/trận — yếu tố đáng chú ý trước giờ bóng lăn.
Lịch sử đối đầu
Tương quan sức mạnh
Mức độ áp đảo giữa 2 đội ở từng tiêu chí (đội in đậm đang nhỉnh hơn) — khác với chỉ số riêng từng đội ở bảng phía trên.
% và tỷ số dự đoán tính từ tỷ lệ kèo thị trường thật (quy đổi xác suất + mô hình thống kê), không phải cảm tính hay AI đoán mò — xem tỷ lệ dự đoán đúng thực tế. Chỉ mang tính tham khảo, không phải lời khuyên đặt cược. Cập nhật 13/10/2026.
Trận khác vòng 13 Hạng 2 Slovakia
- 16/10KTPohronieMalženice00
- 16/10KTLiptovský MikulášBaník Lehota p.Vtáčnikom10
- 17/10KTGalantaMFK Bytča21
- 17/10KTLokomotíva ZvolenPovažská Bystrica21
- 17/10KTInter BratislavaŠamorín22
- 17/10KTHumennéZlaté Moravce21
- 18/1015:30PetržalkaSlovan Bratislava IIvs
Câu hỏi thường gặp
Trận Tatran Prešov vs Žilina II diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Tatran Prešov vs Žilina II thuộc khuôn khổ Hạng 2 Slovakia diễn ra lúc 22:00 ngày 19/10.
Tỷ lệ dự đoán trận Tatran Prešov vs Žilina II như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Tatran Prešov có 67% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 20%, Žilina II thắng 13%.
Lịch sử đối đầu giữa Tatran Prešov và Žilina II thế nào?
Trong 8 lần chạm trán gần nhất, Tatran Prešov thắng 6, hòa 1, thua 1.
