Kết quả Talleres Remedios vs Ituzaingó - Argentina Prim C Metropolitana
Talleres Remedios
ItuzaingóNhận định trước trận Talleres Remedios vs Ituzaingó - Argentina Prim C Metropolitana
Talleres Remedios vs Ituzaingó (Argentina Prim C Metropolitana) đã khép lại với kết quả hòa 0-0. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về Talleres Remedios với tỷ lệ 45%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Talleres Remedios hoặc hòa. Về phong độ, Talleres Remedios đang vượt trội hơn hẳn Ituzaingó (83% so với 17%). Về phong độ gần đây, Talleres Remedios đạt hiệu suất 1.6 bàn thắng - 0.6 bàn thua mỗi trận, còn Ituzaingó là 0.4 - 1.4 bàn/trận. Lịch sử đối đầu 7 trận gần nhất giữa 2 đội: Talleres Remedios thắng 1, hòa 3, thua 3. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 30/07/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Talleres Remedios
#4
68 điểm · 39 trận
19T-11H-9B
Ituzaingó
#22
16 điểm · 39 trận
1T-13H-25B
Không có dữ liệu thống kê
Theo kèo châu Á (-1.00), Talleres Remedios được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Talleres Remedios 1.33 - Hòa 3.95 - Ituzaingó 10.00.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | -1.00 / 1.75 | 1.93 | 2.50 / 2.15 | 1.65 | 1.33 | 3.95 | 10.00 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | — | — | 0.50 / 1.42 | 2.62 | 1.85 | 2.20 | 8.00 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | -1.25 / 1.92 | 1.88 | 2.50 / 2.20 | 1.65 | 1.33 | 4.00 | 8.50 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | -0.50 / 1.95 | 1.85 | — | — | 1.91 | 2.20 | 9.00 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | — | — | 2.50 / 1.89 | 1.74 | 1.30 | 4.50 | 8.00 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | — | — | 0.50 / 1.41 | 2.45 | 1.79 | 2.38 | 7.50 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | -1.25 / 1.78 | 1.84 | 2.25 / 1.85 | 1.85 | 1.31 | 4.30 | 9.65 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | -0.75 / 2.27 | 1.53 | 1.00 / 2.04 | 1.69 | 1.87 | 2.17 | 9.10 |
| Nguồn 5 | Toàn trận | -1.25 / 1.85 | 1.91 | 2.25 / 1.89 | 1.86 | 1.30 | 4.36 | 9.50 |
| Nguồn 5 | Hiệp 1 | -0.50 / 1.83 | 1.91 | 1.00 / 2.03 | 1.73 | — | — | — |
| Nguồn 6 | Toàn trận | 0.00 / 1.33 | 3.30 | 0.50 / 6.60 | 1.11 | 15.00 | 1.03 | 19.00 |
Trận khác vòng 28 Argentina Prim C Metropolitana
- 01/08KTArsenal SarandiBrown DE Adrogue11
- 01/08KTExcursionistasDeportivo Armenio21
- 02/08KTReal PilarDefensores Unidos21
- 02/08KTVilla DalmineFlandria21
- 02/08KTUAI UrquizaArgentino Quilmes00
- 02/08KTArgentino de MerloDeportivo Laferrere13
- 02/08KTLiniersComunicaciones00
- 02/08KTSportivo ItalianoDeportivo Camioneros11
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Talleres Remedios vs Ituzaingó thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Talleres Remedios 0-0 Ituzaingó (hiệp 1: 0-0).
Trận Talleres Remedios vs Ituzaingó diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Talleres Remedios vs Ituzaingó thuộc khuôn khổ Argentina Prim C Metropolitana đã diễn ra lúc 01:00 ngày 02/08.
Trận Talleres Remedios vs Ituzaingó đá ở sân nào?
Trận đấu Talleres Remedios vs Ituzaingó đã diễn ra trên sân Estadio de Talleres de Remedios de Escalada tại Buenos Aires.
Tỷ lệ dự đoán trận Talleres Remedios vs Ituzaingó như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Talleres Remedios có 45% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 45%, Ituzaingó thắng 10%.
Lịch sử đối đầu giữa Talleres Remedios và Ituzaingó thế nào?
Trong 7 lần chạm trán gần nhất, Talleres Remedios thắng 1, hòa 3, thua 3.
