Kết quả Szentlőrinc SE vs BVSC - Hạng 2 Hungary
Szentlőrinc SE
BVSC- P. Kiss-Szeman 28'
- A. Rac 89'
- A. Denes 54'
Nhận định trước trận Szentlőrinc SE vs BVSC - Hạng 2 Hungary
Trận đấu Szentlőrinc SE vs BVSC tại Hạng 2 Hungary đã kết thúc với kết quả Szentlőrinc SE thắng 2-1. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Szentlőrinc SE có 36% khả năng thắng, hòa 30% và BVSC thắng 34%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Szentlőrinc SE hoặc BVSC, kèm kèo tài xỉu dưới 2.25 bàn. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Szentlőrinc SE có 3 trận thắng, 2 trận hòa và 2 trận thua trước BVSC trong 7 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 20/09/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Szentlőrinc SE
#10
10 điểm · 8 trận
3T-1H-4B
BVSC
#13
7 điểm · 8 trận
2T-1H-5B
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang nghiêng về Szentlőrinc SE với tỷ lệ chấp -0.25, cho thấy thị trường đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Szentlőrinc SE 2.45 - Hòa 3.10 - BVSC 2.62.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | -0.25 / 1.95 | 1.85 | 2.50 / 2.15 | 1.67 | 2.45 | 3.10 | 2.62 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.85 | 1.95 | — | — | 3.10 | 2.05 | 3.25 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | 0.00 / 1.77 | 1.89 | 2.25 / 1.85 | 1.81 | 2.46 | 2.95 | 2.65 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.77 | 1.87 | 1.00 / 2.02 | 1.68 | 3.22 | 1.91 | 3.46 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | 0.00 / 1.81 | 1.95 | 2.25 / 1.92 | 1.84 | 2.51 | 2.97 | 2.71 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.81 | 1.93 | 1.00 / 2.07 | 1.70 | — | — | — |
| Nguồn 4 | Toàn trận | -1.00 / 2.60 | 1.48 | 3.50 / 7.40 | 1.10 | 1.03 | 17.00 | 81.00 |
Trận khác vòng 8 Hạng 2 Hungary
- 19/09KTNagykanizsai ULEFehérvár FC10
- 19/09KTAjkaCsakvar10
- 19/09KTDiosgyori VTKGyirmot SE20
- 19/09KTMezokovesd-zsoryKazincbarcikai41
- 20/09KTKecskeméti TESzeged 201110
- 20/09KTKarcag SEKozarmisleny FC11
- 21/09KTSoroksarTiszakecske FC33
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Szentlőrinc SE vs BVSC thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Szentlőrinc SE 2-1 BVSC (hiệp 1: 1-0). Ghi bàn: P. Kiss-Szeman 28', A. Rac 89' cho Szentlőrinc SE; A. Denes 54' cho BVSC.
Trận Szentlőrinc SE vs BVSC diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Szentlőrinc SE vs BVSC thuộc khuôn khổ Hạng 2 Hungary đã diễn ra lúc 21:00 ngày 20/09.
Trận Szentlőrinc SE vs BVSC đá ở sân nào?
Trận đấu Szentlőrinc SE vs BVSC đã diễn ra trên sân Szentlorinc SE Sporttelep.
Tỷ lệ dự đoán trận Szentlőrinc SE vs BVSC như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Szentlőrinc SE có 36% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 30%, BVSC thắng 34%.
Lịch sử đối đầu giữa Szentlőrinc SE và BVSC thế nào?
Trong 7 lần chạm trán gần nhất, Szentlőrinc SE thắng 3, hòa 2, thua 2.
