Kết quả Sunderland U18 vs Leeds United U18 - U18 Premier League - North
Sunderland U18
Leeds United U18Nhận định trước trận Sunderland U18 vs Leeds United U18 - U18 Premier League - North
Trận đấu Sunderland U18 vs Leeds United U18 tại U18 Premier League - North đã kết thúc với kết quả Sunderland U18 thắng 5-1. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Sunderland U18 có 6 trận thắng, 2 trận hòa và 2 trận thua trước Leeds United U18 trong 10 lần chạm trán gần nhất.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo.
Vị trí bảng xếp hạng
Sunderland U18
Chưa có dữ liệu BXH
Leeds United U18
#7
3 điểm · 2 trận
1T-0H-1B
Không có dữ liệu thống kê
Chưa có dữ liệu kèo
Trận khác · North - 24 U18 Premier League - North
- 18/04KTBurnley U18Stoke City U1832
- 18/04KTEverton U18Wolves U1821
- 18/04KTMiddlesbrough U18Blackburn Rovers U1890
- 18/04KTDerby County U18Newcastle United U1831
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Sunderland U18 vs Leeds United U18 thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Sunderland U18 5-1 Leeds United U18 (hiệp 1: 3-0).
Trận Sunderland U18 vs Leeds United U18 diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Sunderland U18 vs Leeds United U18 thuộc khuôn khổ U18 Premier League - North đã diễn ra lúc 17:00 ngày 18/04.
Trận Sunderland U18 vs Leeds United U18 đá ở sân nào?
Trận đấu Sunderland U18 vs Leeds United U18 đã diễn ra trên sân Academy of Light Training Ground tại Sunderland, Tyne and Wear.
Lịch sử đối đầu giữa Sunderland U18 và Leeds United U18 thế nào?
Trong 10 lần chạm trán gần nhất, Sunderland U18 thắng 6, hòa 2, thua 2.
