Kết quả Stuttgart II vs MSV Duisburg - Hạng 3 Đức
Stuttgart II
MSV DuisburgNhận định trước trận Stuttgart II vs MSV Duisburg - Hạng 3 Đức
Trận đấu Stuttgart II vs MSV Duisburg tại Hạng 3 Đức đã kết thúc với kết quả MSV Duisburg thắng 2-1. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Stuttgart II có 0 trận thắng, 3 trận hòa và 2 trận thua trước MSV Duisburg trong 5 lần chạm trán gần nhất.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo.
Vị trí bảng xếp hạng
Stuttgart II
#7
14 điểm · 10 trận
4T-2H-4B
MSV Duisburg
#1
25 điểm · 10 trận
8T-1H-1B
Không có dữ liệu thống kê
Chưa có dữ liệu kèo
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Stuttgart II vs MSV Duisburg thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Stuttgart II 1-2 MSV Duisburg (hiệp 1: 0-2).
Trận Stuttgart II vs MSV Duisburg diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Stuttgart II vs MSV Duisburg thuộc khuôn khổ Hạng 3 Đức đã diễn ra lúc 19:00 ngày 12/04.
Trận Stuttgart II vs MSV Duisburg đá ở sân nào?
Trận đấu Stuttgart II vs MSV Duisburg đã diễn ra trên sân GAZİ-Stadion auf der Waldau tại Stuttgart.
Lịch sử đối đầu giữa Stuttgart II và MSV Duisburg thế nào?
Trong 5 lần chạm trán gần nhất, Stuttgart II thắng 0, hòa 3, thua 2.
