Soi kèo, nhận định Sturm Graz II vs SV Kapfenberg - Hạng 2 Áo
Sturm Graz II
SV KapfenbergNhận định, soi kèo Sturm Graz II vs SV Kapfenberg - Hạng 2 Áo
Trước trận đấu giữa Sturm Graz II và SV Kapfenberg tại Hạng 2 Áo, chỉ số dự đoán tỷ số cho thấy Sturm Graz II có 51% cơ hội thắng, tỷ lệ hòa 23% và SV Kapfenberg thắng 26%. Gợi ý từ số liệu thống kê: kèo đôi cửa Sturm Graz II hoặc SV Kapfenberg, kèm kèo tài xỉu trên 3.25 bàn. Về khả năng tấn công, Sturm Graz II đang vượt trội hơn hẳn SV Kapfenberg (63% so với 37%). Xét phong độ 5 trận gần nhất, Sturm Graz II ghi trung bình 2.4 bàn và để thủng lưới 2.6 bàn/trận, trong khi SV Kapfenberg ghi 1.4 và để thủng 2.0 bàn/trận. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Sturm Graz II có 0 trận thắng, 3 trận hòa và 5 trận thua trước SV Kapfenberg trong 8 lần chạm trán gần nhất. Xem đầy đủ tỷ lệ kèo thị trường và bảng so sánh phong độ chi tiết bên dưới để có thêm góc nhìn trước khi đưa ra quyết định.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 12/10/2026.
Kèo châu Á đang nghiêng về Sturm Graz II với tỷ lệ chấp -0.50, cho thấy thị trường đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 3.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Sturm Graz II 1.75 - Hòa 3.90 - SV Kapfenberg 3.60.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | -0.50 / 1.85 | 1.95 | 3.50 / 2.00 | 1.73 | 1.75 | 3.90 | 3.60 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.90 | 1.90 | 1.50 / 2.10 | 1.67 | 2.20 | 2.50 | 3.75 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | -0.75 / 2.00 | 1.67 | 3.25 / 1.85 | 1.88 | 1.85 | 3.94 | 3.49 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.90 | 1.80 | 1.25 / 1.75 | 1.98 | 2.33 | 2.46 | 3.78 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | -0.50 / 1.86 | 1.94 | 3.25 / 1.88 | 1.91 | 1.85 | 4.01 | 3.57 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.92 | 1.85 | 1.25 / 1.75 | 2.04 | 2.33 | 2.61 | 3.86 |
🎯 Dự đoán kết quả Sturm Graz II vs SV Kapfenberg
↓ Xem phong độ, BXH & đối đầu (H2H)kèo đôi cửa Sturm Graz II hoặc SV Kapfenberg, kèm kèo tài xỉu trên 3.25 bàn
Sturm Graz II chấp SV Kapfenberg 0.5 trái, kèo châu Á nghiêng nhẹ về Sturm Graz II
Kèo đôi cửa (double chance): cược 2 trong 3 kết quả trận đấu (VD: hòa hoặc đội khách thắng) — chỉ thua nếu kết quả còn lại xảy ra.
Tài xỉu (over/under): cược tổng số bàn thắng cả trận cao hơn (tài) hay thấp hơn (xỉu) một mốc cho trước.
Kèo châu Á (chấp): đội mạnh hơn phải chấp đối thủ 1 số bàn thắng ảo trước khi tính thắng thua cược.
Phong độ 5 trận gần nhất
Chỉ số riêng của từng đội — chưa so sánh trực tiếp 2 đội với nhau.
Sturm Graz II
SV Kapfenberg
Phong độ & vị trí bảng xếp hạng
Về vị trí bảng xếp hạng, Sturm Graz II (hạng 13) đang nhỉnh hơn hẳn SV Kapfenberg (hạng 16) — chênh lệch 3 bậc. Sturm Graz II có thành tích sân nhà 2 thắng - 1 hòa - 1 thua trong 4 trận (tỷ lệ thắng 50%). Ngược lại, SV Kapfenberg trên sân khách chỉ thắng 0% số trận đã đấu.
Lịch sử đối đầu
Tương quan sức mạnh
Mức độ áp đảo giữa 2 đội ở từng tiêu chí (đội in đậm đang nhỉnh hơn) — khác với chỉ số riêng từng đội ở bảng phía trên.
% và tỷ số dự đoán tính từ tỷ lệ kèo thị trường thật (quy đổi xác suất + mô hình thống kê), không phải cảm tính hay AI đoán mò — xem tỷ lệ dự đoán đúng thực tế. Chỉ mang tính tham khảo, không phải lời khuyên đặt cược. Cập nhật 12/10/2026.
Trận khác vòng 9 Hạng 2 Áo
- 16/1023:30Austria Vienna (Am)WSPG Welsvs
- 16/1023:30SKN ST. PoltenRapid Wien IIvs
- 16/1023:30VoitsbergFirst Viennavs
- 17/1001:30Wacker InnsbruckAustria Salzburgvs
- 17/1020:30Schwarz-Weiß BregenzSKU Amstettenvs
- 17/1020:30Floridsdorfer ACAdmira Wackervs
- 17/1022:30FC BW LinzFC Lieferingvs
Câu hỏi thường gặp
Trận Sturm Graz II vs SV Kapfenberg diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Sturm Graz II vs SV Kapfenberg thuộc khuôn khổ Hạng 2 Áo diễn ra lúc 15:30 ngày 18/10.
Trận Sturm Graz II vs SV Kapfenberg đá ở sân nào?
Trận đấu Sturm Graz II vs SV Kapfenberg diễn ra trên sân Solarstadion Gleisdorf tại Gleisdorf.
Tỷ lệ dự đoán trận Sturm Graz II vs SV Kapfenberg như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Sturm Graz II có 51% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 23%, SV Kapfenberg thắng 26%.
Lịch sử đối đầu giữa Sturm Graz II và SV Kapfenberg thế nào?
Trong 8 lần chạm trán gần nhất, Sturm Graz II thắng 0, hòa 3, thua 5.
