Kết quả Sturm Graz II vs Rapid Wien II - Hạng 2 Áo
Sturm Graz II
Rapid Wien IINhận định trước trận Sturm Graz II vs Rapid Wien II - Hạng 2 Áo
Trận đấu Sturm Graz II vs Rapid Wien II tại Hạng 2 Áo đã kết thúc với kết quả Sturm Graz II thắng 5-2. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Sturm Graz II có 34% khả năng thắng, hòa 25% và Rapid Wien II thắng 41%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Rapid Wien II hoặc Sturm Graz II, kèm kèo tài xỉu dưới 3.25 bàn. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Sturm Graz II có 2 trận thắng, 4 trận hòa và 2 trận thua trước Rapid Wien II trong 8 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 30/08/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Sturm Graz II
#13
8 điểm · 8 trận
2T-2H-4B
Rapid Wien II
#15
6 điểm · 8 trận
2T-0H-6B
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang ở mức cân bằng (0), phản ánh 2 đội được đánh giá tương đối ngang sức ngang tài. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 3.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Sturm Graz II 2.75 - Hòa 3.70 - Rapid Wien II 2.20.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | 0.00 / 2.10 | 1.67 | 3.50 / 2.20 | 1.62 | 2.75 | 3.70 | 2.20 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.95 | 1.77 | 1.50 / 2.15 | 1.62 | 3.00 | 2.35 | 2.75 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | 0.25 / 1.80 | 2.00 | 3.50 / 2.20 | 1.62 | 2.75 | 3.60 | 2.30 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | 0.00 / 2.02 | 1.78 | 1.50 / 2.20 | 1.62 | 3.10 | 2.40 | 2.75 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | — | — | 3.50 / 2.10 | 1.61 | 2.65 | 3.50 | 2.28 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | — | — | — | — | — | — | — |
| Nguồn 4 | Toàn trận | 0.25 / 1.74 | 1.92 | 3.25 / 1.97 | 1.79 | 2.73 | 3.78 | 2.26 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.99 | 1.73 | 1.25 / 1.82 | 1.91 | 3.24 | 2.38 | 2.70 |
| Nguồn 5 | Toàn trận | 0.25 / 1.82 | 2.04 | 3.25 / 2.02 | 1.82 | 2.79 | 3.84 | 2.32 |
| Nguồn 5 | Hiệp 1 | 0.00 / 2.06 | 1.78 | 1.25 / 1.85 | 1.97 | 3.25 | 2.54 | 2.82 |
| Nguồn 6 | Toàn trận | -4.00 / 1.53 | 2.43 | 6.50 / 4.65 | 1.18 | 1.01 | 23.00 | 41.00 |
Trận khác vòng 5 Hạng 2 Áo
- 28/08KTSV KapfenbergFC BW Linz21
- 28/08KTFirst ViennaSKU Amstetten10
- 28/08KTVoitsbergFC Liefering23
- 28/08KTSKN ST. PoltenAustria Salzburg10
- 29/08KTWSPG WelsAdmira Wacker13
- 29/08KTFloridsdorfer ACWacker Innsbruck20
- 29/08KTAustria Vienna (Am)Schwarz-Weiß Bregenz20
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Sturm Graz II vs Rapid Wien II thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Sturm Graz II 5-2 Rapid Wien II (hiệp 1: 2-1).
Trận Sturm Graz II vs Rapid Wien II diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Sturm Graz II vs Rapid Wien II thuộc khuôn khổ Hạng 2 Áo đã diễn ra lúc 15:30 ngày 30/08.
Trận Sturm Graz II vs Rapid Wien II đá ở sân nào?
Trận đấu Sturm Graz II vs Rapid Wien II đã diễn ra trên sân Solarstadion Gleisdorf tại Gleisdorf.
Tỷ lệ dự đoán trận Sturm Graz II vs Rapid Wien II như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Sturm Graz II có 34% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 25%, Rapid Wien II thắng 41%.
Lịch sử đối đầu giữa Sturm Graz II và Rapid Wien II thế nào?
Trong 8 lần chạm trán gần nhất, Sturm Graz II thắng 2, hòa 4, thua 2.
