Kết quả Stratford Town vs Hitchin Town - VĐQG Anh (Phía Nam)
Stratford Town
Hitchin TownNhận định trước trận Stratford Town vs Hitchin Town - VĐQG Anh (Phía Nam)
Trận đấu Stratford Town vs Hitchin Town tại VĐQG Anh (Phía Nam) đã kết thúc với kết quả Hitchin Town thắng 2-1. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Stratford Town có 2 trận thắng, 1 trận hòa và 2 trận thua trước Hitchin Town trong 5 lần chạm trán gần nhất.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo.
Vị trí bảng xếp hạng
Stratford Town
#18
12 điểm · 13 trận
2T-6H-5B
Hitchin Town
#14
13 điểm · 14 trận
3T-4H-7B
Không có dữ liệu thống kê
Chưa có dữ liệu kèo
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Stratford Town vs Hitchin Town thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Stratford Town 1-2 Hitchin Town (hiệp 1: 0-0).
Trận Stratford Town vs Hitchin Town diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Stratford Town vs Hitchin Town thuộc khuôn khổ VĐQG Anh (Phía Nam) đã diễn ra lúc 01:45 ngày 26/10.
Trận Stratford Town vs Hitchin Town đá ở sân nào?
Trận đấu Stratford Town vs Hitchin Town đã diễn ra trên sân The Arden Garages Stadium tại Stratford-upon-Avon, Warwickshire.
Lịch sử đối đầu giữa Stratford Town và Hitchin Town thế nào?
Trong 5 lần chạm trán gần nhất, Stratford Town thắng 2, hòa 1, thua 2.
