Soi kèo, nhận định Stenhousemuir vs Raith Rovers - Hạng 2 Scotland
Stenhousemuir
Raith RoversNhận định, soi kèo Stenhousemuir vs Raith Rovers - Hạng 2 Scotland
Dựa trên phân tích thống kê phong độ và lịch sử thi đấu, Stenhousemuir được đánh giá 29% khả năng thắng, hòa 29% và Raith Rovers thắng 42% trong trận Stenhousemuir vs Raith Rovers thuộc khuôn khổ Hạng 2 Scotland. Gợi ý từ số liệu thống kê: kèo đôi cửa Raith Rovers hoặc Stenhousemuir, kèm kèo tài xỉu dưới 2.25 bàn. Chỉ số hiệu suất ghi bàn nghiêng hẳn về phía Raith Rovers (25% - 75%), đây có thể là yếu tố quyết định cục diện trận đấu. Xét phong độ 5 trận gần nhất, Stenhousemuir ghi trung bình 0.8 bàn và để thủng lưới 0.4 bàn/trận, trong khi Raith Rovers ghi 1.6 và để thủng 0.6 bàn/trận. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Stenhousemuir có 0 trận thắng, 2 trận hòa và 3 trận thua trước Raith Rovers trong 5 lần chạm trán gần nhất. Xem đầy đủ tỷ lệ kèo thị trường và bảng so sánh phong độ chi tiết bên dưới để có thêm góc nhìn trước khi đưa ra quyết định.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 12/10/2026.
Kèo châu Á đang nghiêng về Raith Rovers với tỷ lệ chấp 0.25, cho thấy thị trường đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Stenhousemuir 3.30 - Hòa 3.10 - Raith Rovers 2.05.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | 0.25 / 2.00 | 1.80 | 2.50 / 2.25 | 1.62 | 3.30 | 3.10 | 2.05 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | 0.25 / 1.65 | 2.20 | 0.50 / 1.44 | 2.62 | 4.00 | 2.00 | 2.75 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | 0.25 / 1.84 | 1.78 | 2.25 / 1.91 | 1.76 | 3.30 | 3.06 | 2.10 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | 0.25 / 1.58 | 2.17 | 0.75 / 1.64 | 2.03 | 4.27 | 1.95 | 2.79 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | 0.25 / 1.88 | 1.93 | 2.25 / 1.99 | 1.81 | 3.24 | 3.22 | 2.24 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | 0.00 / 2.24 | 1.62 | 1.00 / 2.15 | 1.67 | 4.00 | 2.06 | 2.96 |
🎯 Dự đoán kết quả Stenhousemuir vs Raith Rovers
↓ Xem phong độ, BXH & đối đầu (H2H)kèo đôi cửa Raith Rovers hoặc Stenhousemuir, kèm kèo tài xỉu dưới 2.25 bàn
Raith Rovers chấp Stenhousemuir 0.25 trái, kèo châu Á nghiêng nhẹ về Stenhousemuir
Kèo đôi cửa (double chance): cược 2 trong 3 kết quả trận đấu (VD: hòa hoặc đội khách thắng) — chỉ thua nếu kết quả còn lại xảy ra.
Tài xỉu (over/under): cược tổng số bàn thắng cả trận cao hơn (tài) hay thấp hơn (xỉu) một mốc cho trước.
Kèo châu Á (chấp): đội mạnh hơn phải chấp đối thủ 1 số bàn thắng ảo trước khi tính thắng thua cược.
Phong độ 5 trận gần nhất
Chỉ số riêng của từng đội — chưa so sánh trực tiếp 2 đội với nhau.
Stenhousemuir
Raith Rovers
Phong độ & vị trí bảng xếp hạng
Hàng thủ sân nhà của Stenhousemuir để thủng lưới trung bình 0.3 bàn/trận, trong khi Raith Rovers khi đá sân khách để thủng lưới 0.6 bàn/trận — yếu tố đáng chú ý trước giờ bóng lăn.
Lịch sử đối đầu
Tương quan sức mạnh
Mức độ áp đảo giữa 2 đội ở từng tiêu chí (đội in đậm đang nhỉnh hơn) — khác với chỉ số riêng từng đội ở bảng phía trên.
% và tỷ số dự đoán tính từ tỷ lệ kèo thị trường thật (quy đổi xác suất + mô hình thống kê), không phải cảm tính hay AI đoán mò — xem tỷ lệ dự đoán đúng thực tế. Chỉ mang tính tham khảo, không phải lời khuyên đặt cược. Cập nhật 12/10/2026.
Trận khác vòng 11 Hạng 2 Scotland
- 17/1001:30Ayr UtdPartickvs
- 17/1021:00DunfermlineLivingstonvs
- 17/1021:00Inverness CTArbroathvs
- 17/1021:00MortonQueen's Parkvs
Câu hỏi thường gặp
Trận Stenhousemuir vs Raith Rovers diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Stenhousemuir vs Raith Rovers thuộc khuôn khổ Hạng 2 Scotland diễn ra lúc 21:00 ngày 17/10.
Trận Stenhousemuir vs Raith Rovers đá ở sân nào?
Trận đấu Stenhousemuir vs Raith Rovers diễn ra trên sân Ochilview Park tại Stenhousemuir.
Tỷ lệ dự đoán trận Stenhousemuir vs Raith Rovers như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Stenhousemuir có 29% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 29%, Raith Rovers thắng 42%.
Lịch sử đối đầu giữa Stenhousemuir và Raith Rovers thế nào?
Trong 5 lần chạm trán gần nhất, Stenhousemuir thắng 0, hòa 2, thua 3.
