Kết quả Stenhousemuir vs Heart Of Midlothian - Cúp Liên Đoàn Scotland
Stenhousemuir
Heart Of Midlothian- J. Williams 35'
- R. Mato 39'
- Y. Dhanda 74'
Nhận định trước trận Stenhousemuir vs Heart Of Midlothian - Cúp Liên Đoàn Scotland
Trận đấu Stenhousemuir vs Heart Of Midlothian tại Cúp Liên Đoàn Scotland đã kết thúc với kết quả Heart Of Midlothian thắng 3-0. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Stenhousemuir có 9% khả năng thắng, hòa 17% và Heart Of Midlothian thắng 73%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Heart Of Midlothian hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu trên 2.75 bàn. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Stenhousemuir có 0 trận thắng, 0 trận hòa và 1 trận thua trước Heart Of Midlothian trong 1 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 12/09/2026.
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang nghiêng về Heart Of Midlothian với tỷ lệ chấp 1.50, cho thấy thị trường đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Stenhousemuir 8.60 - Hòa 5.20 - Heart Of Midlothian 1.31.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | 1.50 / 1.87 | 1.87 | 2.50 / 1.57 | 2.35 | 8.60 | 5.20 | 1.31 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | 0.50 / 2.05 | 1.70 | 1.50 / 2.20 | 1.60 | 7.00 | 2.65 | 1.67 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | 1.50 / 1.95 | 1.85 | 2.50 / 1.62 | 2.25 | 9.00 | 4.75 | 1.27 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | 0.75 / 1.78 | 2.02 | 1.50 / 2.25 | 1.57 | 8.50 | 2.62 | 1.73 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | 1.50 / 1.75 | 1.93 | 3.00 / 1.95 | 1.73 | 8.00 | 5.10 | 1.33 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | — | — | 1.25 / 1.90 | 1.78 | 6.50 | 2.60 | 1.81 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | 1.50 / 1.90 | 1.83 | 2.75 / 1.76 | 2.00 | 9.85 | 5.40 | 1.27 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | 0.75 / 1.70 | 2.01 | 1.25 / 1.96 | 1.74 | 8.35 | 2.55 | 1.70 |
| Nguồn 5 | Toàn trận | 1.50 / 1.95 | 1.87 | 3.00 / 2.04 | 1.78 | 9.57 | 5.86 | 1.25 |
| Nguồn 5 | Hiệp 1 | 0.75 / 1.81 | 1.98 | 1.25 / 2.02 | 1.78 | 8.22 | 2.66 | 1.69 |
| Nguồn 6 | Toàn trận | 3.00 / 3.55 | 1.28 | 3.50 / 6.60 | 1.11 | 126.00 | 29.00 | 1.01 |
Trận khác · Quarter-finals Cúp Liên Đoàn Scotland
Xem tất cả kết quả Cúp Liên Đoàn ScotlandCâu hỏi thường gặp
Kết quả trận Stenhousemuir vs Heart Of Midlothian thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Stenhousemuir 0-3 Heart Of Midlothian (hiệp 1: 0-2). Ghi bàn: J. Williams 35', R. Mato 39', Y. Dhanda 74' cho Heart Of Midlothian.
Trận Stenhousemuir vs Heart Of Midlothian diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Stenhousemuir vs Heart Of Midlothian thuộc khuôn khổ Cúp Liên Đoàn Scotland đã diễn ra lúc 01:45 ngày 12/09.
Trận Stenhousemuir vs Heart Of Midlothian đá ở sân nào?
Trận đấu Stenhousemuir vs Heart Of Midlothian đã diễn ra trên sân Ochilview Park tại Stenhousemuir.
Tỷ lệ dự đoán trận Stenhousemuir vs Heart Of Midlothian như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Stenhousemuir có 9% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 17%, Heart Of Midlothian thắng 73%.
Lịch sử đối đầu giữa Stenhousemuir và Heart Of Midlothian thế nào?
Trong 1 lần chạm trán gần nhất, Stenhousemuir thắng 0, hòa 0, thua 1.
