Kết quả Staphorst vs SC Genemuiden - KNVB Beker
Staphorst
SC Genemuiden- S. Crowther 45+2'
- D. Bouwmeester 89'
- A. van de Wetering 26'
- A. van de Wetering 32'
- S. Egbers 50' (pen)
Nhận định trước trận Staphorst vs SC Genemuiden - KNVB Beker
Trận đấu Staphorst vs SC Genemuiden tại KNVB Beker đã kết thúc với kết quả SC Genemuiden thắng 3-2. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Staphorst có 29% khả năng thắng, hòa 23% và SC Genemuiden thắng 48%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa SC Genemuiden hoặc Staphorst, kèm kèo tài xỉu dưới 3 bàn. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Staphorst có 1 trận thắng, 1 trận hòa và 3 trận thua trước SC Genemuiden trong 5 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 23/09/2026.
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang nghiêng về SC Genemuiden với tỷ lệ chấp 0.25, cho thấy thị trường đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Staphorst 3.10 - Hòa 3.60 - SC Genemuiden 2.15.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Bet365 | Toàn trận | 0.25 / 1.95 | 1.85 | 2.50 / 1.57 | 2.35 | 3.10 | 3.60 | 2.15 |
| Bet365 | Hiệp 1 | 0.25 / 1.68 | 2.15 | 1.50 / 2.25 | 1.57 | 3.40 | 2.40 | 2.62 |
| 1xBet | Toàn trận | 0.25 / 2.02 | 1.64 | 3.00 / 1.91 | 1.72 | 3.27 | 3.80 | 1.86 |
| 1xBet | Hiệp 1 | 0.25 / 1.72 | 1.95 | 1.25 / 1.87 | 1.80 | 3.80 | 2.38 | 2.38 |
| Pinnacle | Toàn trận | 0.50 / 1.78 | 1.97 | 3.00 / 1.95 | 1.79 | 2.82 | 4.03 | 1.96 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | 0.25 / 1.73 | 2.02 | 1.25 / 1.90 | 1.83 | — | — | — |
| Live (API-Football) | Toàn trận | 1.00 / 1.70 | 2.10 | 5.50 / 6.60 | 1.11 | 201.00 | 10.00 | 1.06 |
Trận khác · 2nd Preliminary Round KNVB Beker
- 23/09KTNoordwijkFrisia10
- 23/09KTSportlust '46Excelsior Maassluis02
- 23/09KTRijnvogelsVvsb01
- 23/09KTGroene SterAFC Amsterdam16
- 23/09KTHHCBarendrecht01
- 23/09KTExcelsior '31AFC '3443
- 23/09KTKoninklijke HFCDovo31
- 23/09KTRKAV VolendamSpakenburg22
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Staphorst vs SC Genemuiden thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Staphorst 2-3 SC Genemuiden (hiệp 1: 1-2). Ghi bàn: S. Crowther 45+2', D. Bouwmeester 89' cho Staphorst; A. van de Wetering 26', A. van de Wetering 32', S. Egbers 50' (phạt đền) cho SC Genemuiden.
Trận Staphorst vs SC Genemuiden diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Staphorst vs SC Genemuiden thuộc khuôn khổ KNVB Beker đã diễn ra lúc 01:00 ngày 23/09.
Tỷ lệ dự đoán trận Staphorst vs SC Genemuiden như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Staphorst có 29% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 23%, SC Genemuiden thắng 48%.
Lịch sử đối đầu giữa Staphorst và SC Genemuiden thế nào?
Trong 5 lần chạm trán gần nhất, Staphorst thắng 1, hòa 1, thua 3.
