Kết quả Stanway Rovers vs Three Bridges - Ryman League
Stanway Rovers
Three Bridges- S. Toussaint 87'
- N. Leighton 82'
- N. Leighton 89'
- N. Leighton 90+7'
Nhận định trước trận Stanway Rovers vs Three Bridges - Ryman League
Stanway Rovers vs Three Bridges (Ryman League) đã khép lại với kết quả Three Bridges thắng 3-1. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về Three Bridges với tỷ lệ 38%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Three Bridges hoặc Stanway Rovers, kèm kèo tài xỉu dưới 3 bàn. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 10/10/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Stanway Rovers
#22
4 điểm · 10 trận
1T-1H-8B
Three Bridges
#20
8 điểm · 10 trận
2T-2H-6B
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang ở mức cân bằng (0), phản ánh 2 đội được đánh giá tương đối ngang sức ngang tài. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Stanway Rovers 2.40 - Hòa 3.60 - Three Bridges 2.35.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Bet365 | Toàn trận | 0.00 / 1.92 | 1.88 | 2.50 / 1.62 | 2.25 | 2.40 | 3.60 | 2.35 |
| Bet365 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.92 | 1.88 | — | — | 2.88 | 2.38 | 2.88 |
| 1xBet | Toàn trận | 0.00 / 1.87 | 1.79 | 2.75 / 1.74 | 1.94 | 2.46 | 3.46 | 2.34 |
| 1xBet | Hiệp 1 | 0.00 / 1.85 | 1.79 | 1.25 / 1.95 | 1.71 | 3.05 | 2.23 | 2.88 |
| Pinnacle | Toàn trận | 0.00 / 1.90 | 1.85 | 3.00 / 1.92 | 1.84 | 2.46 | 3.55 | 2.40 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | 0.00 / 1.88 | 1.85 | 1.25 / 1.92 | 1.82 | — | — | — |
Trận khác vòng 12 Ryman League
- 10/10KTEnfield TownDulwich Hamlet30
- 10/10KTMaldon & TiptreeWhyteleafe12
- 10/10KTLeatherheadCheshunt12
- 10/10KTWhitehawkRamsgate14
- 10/10KTCarshalton AthleticSt Albans City01
- 10/10KTEastbourne BoroughWelling United10
- 10/10KTCray WanderersLewes12
- 10/10KTChatham TownBrentwood Town30
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Stanway Rovers vs Three Bridges thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Stanway Rovers 1-3 Three Bridges (hiệp 1: 0-0). Ghi bàn: S. Toussaint 87' cho Stanway Rovers; N. Leighton 82', N. Leighton 89', N. Leighton 90+7' cho Three Bridges.
Trận Stanway Rovers vs Three Bridges diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Stanway Rovers vs Three Bridges thuộc khuôn khổ Ryman League đã diễn ra lúc 21:00 ngày 10/10.
Tỷ lệ dự đoán trận Stanway Rovers vs Three Bridges như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Stanway Rovers có 37% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 25%, Three Bridges thắng 38%.
