Kết quả Stal Rzeszów vs Ruch Chorzów - Hạng nhất Ba Lan
Stal Rzeszów
Ruch Chorzów- S. Szymanski 43' (pen)
Nhận định trước trận Stal Rzeszów vs Ruch Chorzów - Hạng nhất Ba Lan
Stal Rzeszów vs Ruch Chorzów (Hạng nhất Ba Lan) đã khép lại với kết quả Ruch Chorzów thắng 1-0. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về Ruch Chorzów với tỷ lệ 52%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Ruch Chorzów hoặc Stal Rzeszów, kèm kèo tài xỉu trên 2.75 bàn. Lịch sử đối đầu 9 trận gần nhất giữa 2 đội: Stal Rzeszów thắng 0, hòa 2, thua 7. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 24/08/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Stal Rzeszów
#9
14 điểm · 10 trận
4T-2H-4B
Ruch Chorzów
#7
15 điểm · 10 trận
4T-3H-3B
Không có dữ liệu thống kê
Theo kèo châu Á (0.50), Ruch Chorzów được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Stal Rzeszów 3.75 - Hòa 3.70 - Ruch Chorzów 1.77.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | 0.50 / 1.93 | 1.75 | 2.50 / 1.62 | 2.20 | 3.75 | 3.70 | 1.77 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 2.30 | 1.53 | 4.00 | 2.30 | 2.30 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | 0.50 / 2.00 | 1.80 | 2.50 / 1.62 | 2.25 | 3.70 | 3.60 | 1.75 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | 0.25 / 1.82 | 1.98 | 1.50 / 2.38 | 1.53 | 4.00 | 2.38 | 2.38 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | — | — | 3.50 / 2.18 | 1.56 | 3.40 | 3.60 | 1.83 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 2.07 | 1.58 | 3.60 | 2.43 | 2.30 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | 0.75 / 1.69 | 1.95 | 2.75 / 1.75 | 1.96 | 3.76 | 3.68 | 1.78 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | 0.25 / 1.80 | 1.86 | 1.25 / 1.92 | 1.74 | 4.36 | 2.28 | 2.29 |
| Nguồn 5 | Toàn trận | 0.50 / 2.01 | 1.85 | 2.75 / 1.81 | 2.04 | 3.90 | 3.94 | 1.84 |
| Nguồn 5 | Hiệp 1 | 0.25 / 1.89 | 1.93 | 1.25 / 2.04 | 1.79 | 4.35 | 2.46 | 2.38 |
| Nguồn 6 | Toàn trận | 1.00 / 1.85 | 1.95 | 1.50 / 6.80 | 1.11 | 501.00 | 26.00 | 1.01 |
Trận khác vòng 5 Hạng nhất Ba Lan
- 21/08KTChrobry GłogówWarta Poznań01
- 22/08KTLechia GdanskPogoń Siedlce10
- 22/08KTPodbeskidzieOdra Opole11
- 22/08KTNiecieczaPolonia Warszawa13
- 22/08KTPolonia BytomPogoń Grod. Mazowiecki22
- 23/08KTMiedz LegnicaArka Gdynia20
- 23/08KTPuszcza NiepołomiceUnia Skierniewice01
- 24/08KTŁKS ŁódźStal Mielec40
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Stal Rzeszów vs Ruch Chorzów thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Stal Rzeszów 0-1 Ruch Chorzów (hiệp 1: 0-1). Ghi bàn: S. Szymanski 43' (phạt đền) cho Ruch Chorzów.
Trận Stal Rzeszów vs Ruch Chorzów diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Stal Rzeszów vs Ruch Chorzów thuộc khuôn khổ Hạng nhất Ba Lan đã diễn ra lúc 00:00 ngày 25/08.
Trận Stal Rzeszów vs Ruch Chorzów đá ở sân nào?
Trận đấu Stal Rzeszów vs Ruch Chorzów đã diễn ra trên sân Stadion Miejski w Rzeszowie tại Rzeszow.
Tỷ lệ dự đoán trận Stal Rzeszów vs Ruch Chorzów như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Stal Rzeszów có 24% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 24%, Ruch Chorzów thắng 52%.
Lịch sử đối đầu giữa Stal Rzeszów và Ruch Chorzów thế nào?
Trong 9 lần chạm trán gần nhất, Stal Rzeszów thắng 0, hòa 2, thua 7.
