Kết quả Stal Rzeszów vs Podbeskidzie - Cúp Quốc Gia Ba Lan
Stal Rzeszów
Podbeskidzie- S. Pukala 71'
- S. Pukala 74'
- S. Pukala 81'
Nhận định trước trận Stal Rzeszów vs Podbeskidzie - Cúp Quốc Gia Ba Lan
Trận đấu Stal Rzeszów vs Podbeskidzie tại Cúp Quốc Gia Ba Lan đã kết thúc với kết quả Stal Rzeszów thắng 3-0. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Stal Rzeszów có 33% khả năng thắng, hòa 27% và Podbeskidzie thắng 41%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Podbeskidzie hoặc Stal Rzeszów, kèm kèo tài xỉu dưới 3 bàn. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Stal Rzeszów có 2 trận thắng, 2 trận hòa và 1 trận thua trước Podbeskidzie trong 5 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 01/09/2026.
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang ở mức cân bằng (0), phản ánh 2 đội được đánh giá tương đối ngang sức ngang tài. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Stal Rzeszów 2.50 - Hòa 3.40 - Podbeskidzie 2.40.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | 0.00 / 1.95 | 1.85 | 2.50 / 1.70 | 2.10 | 2.50 | 3.40 | 2.40 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.95 | 1.85 | 1.50 / 2.50 | 1.50 | 3.00 | 2.25 | 3.00 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | — | — | 2.50 / 1.53 | 2.23 | 2.55 | 3.40 | 2.30 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 2.17 | 1.53 | 2.95 | 2.38 | 2.80 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | 0.25 / 1.73 | 1.92 | 3.00 / 1.88 | 1.75 | 2.78 | 3.40 | 2.24 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.97 | 1.69 | 1.25 / 1.92 | 1.73 | 3.42 | 2.19 | 2.77 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | 0.25 / 1.81 | 1.99 | 3.00 / 1.92 | 1.87 | 2.80 | 3.44 | 2.25 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | 0.00 / 2.06 | 1.74 | 1.25 / 1.88 | 1.88 | — | — | — |
| Nguồn 5 | Toàn trận | -3.00 / 2.00 | 1.80 | 3.50 / 6.00 | 1.13 | 1.01 | 26.00 | 51.00 |
Trận khác · Round of 64 Cúp Quốc Gia Ba Lan
- 01/09KTKorona Kielce IIRadomiak Radom01
- 01/09KTPodhale Nowy TargPogoń Grod. Mazowiecki31
- 01/09KTChemik BydgoszczPiast Gliwice03
- 01/09KTSiarka TarnobrzegZaglebie Lubin32
- 01/09KTWisła Płock IIPuszcza Niepołomice02
- 01/09KTKluczevia StargardPogoń Siedlce23
- 01/09KTOdra OpoleWisla Krakow21
- 02/09KTPolonia ŚrodaSandecja Nowy Sącz32
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Stal Rzeszów vs Podbeskidzie thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Stal Rzeszów 3-0 Podbeskidzie (hiệp 1: 0-0). Ghi bàn: S. Pukala 71', S. Pukala 74', S. Pukala 81' cho Stal Rzeszów.
Trận Stal Rzeszów vs Podbeskidzie diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Stal Rzeszów vs Podbeskidzie thuộc khuôn khổ Cúp Quốc Gia Ba Lan đã diễn ra lúc 00:00 ngày 02/09.
Trận Stal Rzeszów vs Podbeskidzie đá ở sân nào?
Trận đấu Stal Rzeszów vs Podbeskidzie đã diễn ra trên sân Stadion Miejski w Rzeszowie tại Rzeszow.
Tỷ lệ dự đoán trận Stal Rzeszów vs Podbeskidzie như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Stal Rzeszów có 33% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 27%, Podbeskidzie thắng 41%.
Lịch sử đối đầu giữa Stal Rzeszów và Podbeskidzie thế nào?
Trong 5 lần chạm trán gần nhất, Stal Rzeszów thắng 2, hòa 2, thua 1.
