Kết quả Stal Rzeszów vs Chrobry Głogów - Hạng nhất Ba Lan
Stal Rzeszów
Chrobry GłogówNhận định trước trận Stal Rzeszów vs Chrobry Głogów - Hạng nhất Ba Lan
Trận đấu Stal Rzeszów vs Chrobry Głogów tại Hạng nhất Ba Lan đã kết thúc với kết quả Chrobry Głogów thắng 5-1. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Stal Rzeszów có 33% khả năng thắng, hòa 33% và Chrobry Głogów thắng 33%. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Stal Rzeszów có 2 trận thắng, 5 trận hòa và 1 trận thua trước Chrobry Głogów trong 8 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 22/07/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Stal Rzeszów
#9
14 điểm · 10 trận
4T-2H-4B
Chrobry Głogów
#10
12 điểm · 10 trận
3T-3H-4B
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang nghiêng về Chrobry Głogów với tỷ lệ chấp 0.25, cho thấy thị trường đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Stal Rzeszów 2.75 - Hòa 3.50 - Chrobry Głogów 2.15.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | — | — | 2.50 / 1.55 | 2.35 | 2.70 | 3.60 | 2.25 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 2.20 | 1.57 | 3.10 | 2.30 | 2.75 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | 0.25 / 1.80 | 2.00 | 2.50 / 1.62 | 2.25 | 2.75 | 3.50 | 2.15 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | 0.00 / 2.08 | 1.72 | — | — | 3.25 | 2.40 | 2.75 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | — | — | 2.50 / 1.61 | 2.07 | 2.60 | 3.25 | 2.33 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 2.25 | 1.49 | 3.00 | 2.32 | 2.80 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | 0.25 / 1.70 | 1.94 | 3.00 / 1.89 | 1.74 | 2.73 | 3.44 | 2.26 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.95 | 1.72 | 1.25 / 1.90 | 1.76 | 3.34 | 2.24 | 2.78 |
| Nguồn 5 | Toàn trận | 0.25 / 1.79 | 2.08 | 3.00 / 1.98 | 1.86 | 2.82 | 3.65 | 2.38 |
| Nguồn 5 | Hiệp 1 | 0.00 / 2.06 | 1.78 | 1.25 / 1.98 | 1.85 | 3.32 | 2.46 | 2.88 |
| Nguồn 6 | Toàn trận | 3.00 / 2.60 | 1.48 | 5.50 / 4.80 | 1.18 | 451.00 | 51.00 | 1.00 |
Trận khác vòng 1 Hạng nhất Ba Lan
- 24/07KTPolonia BytomWarta Poznań43
- 25/07KTOdra OpoleArka Gdynia01
- 25/07KTLechia GdanskPogoń Grod. Mazowiecki03
- 25/07KTPogoń SiedlceŁKS Łódź11
- 26/07KTNiecieczaRuch Chorzów20
- 26/07KTUnia SkierniewiceStal Mielec12
- 27/07KTPuszcza NiepołomicePolonia Warszawa01
- 28/07KTMiedz LegnicaPodbeskidzie11
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Stal Rzeszów vs Chrobry Głogów thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Stal Rzeszów 1-5 Chrobry Głogów (hiệp 1: 0-1).
Trận Stal Rzeszów vs Chrobry Głogów diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Stal Rzeszów vs Chrobry Głogów thuộc khuôn khổ Hạng nhất Ba Lan đã diễn ra lúc 20:30 ngày 25/07.
Trận Stal Rzeszów vs Chrobry Głogów đá ở sân nào?
Trận đấu Stal Rzeszów vs Chrobry Głogów đã diễn ra trên sân Stadion Miejski w Rzeszowie tại Rzeszow.
Tỷ lệ dự đoán trận Stal Rzeszów vs Chrobry Głogów như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Stal Rzeszów có 33% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 33%, Chrobry Głogów thắng 33%.
Lịch sử đối đầu giữa Stal Rzeszów và Chrobry Głogów thế nào?
Trong 8 lần chạm trán gần nhất, Stal Rzeszów thắng 2, hòa 5, thua 1.
