Kết quả Stade Nyonnais vs Neuchatel Xamax FC - Hạng 2 Thụy Sĩ
Stade Nyonnais
Neuchatel Xamax FC- L. Bergsma 33' (phản lưới)
- E. Abedini 31'
- P. Ambrose 72'
- P. Ambrose 84'
Nhận định trước trận Stade Nyonnais vs Neuchatel Xamax FC - Hạng 2 Thụy Sĩ
Stade Nyonnais vs Neuchatel Xamax FC (Hạng 2 Thụy Sĩ) đã khép lại với kết quả Neuchatel Xamax FC thắng 3-1. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về Neuchatel Xamax FC với tỷ lệ 50%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Neuchatel Xamax FC hoặc Stade Nyonnais, kèm kèo tài xỉu trên 3 bàn. Lịch sử đối đầu 10 trận gần nhất giữa 2 đội: Stade Nyonnais thắng 2, hòa 4, thua 4. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 12/09/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Stade Nyonnais
#10
2 điểm · 9 trận
0T-2H-7B
Neuchatel Xamax FC
#6
12 điểm · 9 trận
4T-0H-5B
Không có dữ liệu thống kê
Theo kèo châu Á (0.50), Neuchatel Xamax FC được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 3.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Stade Nyonnais 3.35 - Hòa 3.60 - Neuchatel Xamax FC 1.90.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | 0.50 / 1.80 | 1.87 | 3.50 / 2.20 | 1.62 | 3.35 | 3.60 | 1.90 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 2.10 | 1.65 | 3.60 | 2.35 | 2.40 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | 0.50 / 1.90 | 1.90 | 3.50 / 2.25 | 1.57 | 3.40 | 3.80 | 1.85 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | 0.25 / 1.80 | 2.00 | 1.50 / 2.20 | 1.62 | 3.60 | 2.40 | 2.38 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | 0.75 / 1.64 | 2.08 | 3.00 / 1.76 | 1.86 | 3.50 | 3.58 | 1.87 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | 0.25 / 1.74 | 1.93 | 1.25 / 1.87 | 1.83 | 4.06 | 2.29 | 2.37 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | 0.50 / 1.93 | 1.91 | 3.00 / 1.85 | 1.97 | 3.66 | 3.87 | 1.90 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | 0.25 / 1.85 | 1.96 | 1.25 / 1.87 | 1.93 | 3.98 | 2.54 | 2.40 |
| Nguồn 5 | Toàn trận | 2.00 / 2.03 | 1.78 | 4.50 / 6.80 | 1.11 | 126.00 | 51.00 | 1.00 |
Trận khác vòng 8 Hạng 2 Thụy Sĩ
- 12/09KTRapperswilYverdon Sport20
- 12/09KTStade Lausanne-OuchyFC WIL 190040
- 12/09KTÉtoile CarougeFC Winterthur01
- 12/09KTFC AarauSC Kriens22
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Stade Nyonnais vs Neuchatel Xamax FC thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Stade Nyonnais 1-3 Neuchatel Xamax FC (hiệp 1: 1-1). Ghi bàn: L. Bergsma 33' (phản lưới) cho Stade Nyonnais; E. Abedini 31', P. Ambrose 72', P. Ambrose 84' cho Neuchatel Xamax FC.
Trận Stade Nyonnais vs Neuchatel Xamax FC diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Stade Nyonnais vs Neuchatel Xamax FC thuộc khuôn khổ Hạng 2 Thụy Sĩ đã diễn ra lúc 00:30 ngày 12/09.
Trận Stade Nyonnais vs Neuchatel Xamax FC đá ở sân nào?
Trận đấu Stade Nyonnais vs Neuchatel Xamax FC đã diễn ra trên sân Colovray Sports Centre tại Nyon.
Tỷ lệ dự đoán trận Stade Nyonnais vs Neuchatel Xamax FC như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Stade Nyonnais có 26% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 24%, Neuchatel Xamax FC thắng 50%.
Lịch sử đối đầu giữa Stade Nyonnais và Neuchatel Xamax FC thế nào?
Trong 10 lần chạm trán gần nhất, Stade Nyonnais thắng 2, hòa 4, thua 4.
