Kết quả Sporting Braga U19 vs Porto U19 - Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2
Sporting Braga U19
Porto U19- Không rõ 49'
- Không rõ 90+4'
- Không rõ 5'
- Không rõ 11'
- Không rõ 26'
- Không rõ 33'
Nhận định trước trận Sporting Braga U19 vs Porto U19 - Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2
Sporting Braga U19 vs Porto U19 (Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2) đã khép lại với kết quả Porto U19 thắng 4-2. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về Porto U19 với tỷ lệ 53%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Porto U19 hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu trên 3 bàn. Lịch sử đối đầu 10 trận gần nhất giữa 2 đội: Sporting Braga U19 thắng 3, hòa 3, thua 4. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 10/10/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Sporting Braga U19
#3
10 điểm · 6 trận
3T-1H-2B
Porto U19
#1
13 điểm · 6 trận
4T-1H-1B
Không có dữ liệu thống kê
Theo kèo châu Á (0.75), Porto U19 được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Sporting Braga U19 3.90 - Hòa 3.75 - Porto U19 1.67.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | 0.75 / 1.90 | 1.90 | 2.50 / 1.57 | 2.35 | 3.90 | 3.75 | 1.67 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | 0.25 / 1.98 | 1.82 | — | — | 4.00 | 2.50 | 2.20 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | 0.75 / 1.75 | 1.88 | 2.75 / 1.85 | 1.77 | 4.15 | 3.66 | 1.68 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | 0.25 / 1.82 | 1.82 | 1.00 / 1.66 | 2.05 | 4.75 | 2.21 | 2.24 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | 0.75 / 1.84 | 1.87 | 3.00 / 1.80 | 1.91 | 3.82 | 3.69 | 1.68 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | 0.25 / 1.94 | 1.76 | 1.25 / 1.84 | 1.85 | — | — | — |
Trận khác vòng 7 Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2
- 10/10KTSporting CP U19Mafra U1911
- 10/10KTOriental U19Torreense U1912
- 10/10KTCasa Pia U19SC Farense U1942
- 10/10KTFeirense U19Vizela U1901
- 10/10KTUnião Leiria U19Alverca U1920
- 10/10KTFamalicão U19Rio Ave U1901
- 10/10KTGil Vicente U19Vitoria Guimaraes U1901
- 11/10KTSanta Clara U19Benfica U1920
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Sporting Braga U19 vs Porto U19 thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Sporting Braga U19 2-4 Porto U19 (hiệp 1: 0-4). Ghi bàn: Không rõ 49', Không rõ 90+4' cho Sporting Braga U19; Không rõ 5', Không rõ 11', Không rõ 26', Không rõ 33' cho Porto U19.
Trận Sporting Braga U19 vs Porto U19 diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Sporting Braga U19 vs Porto U19 thuộc khuôn khổ Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2 đã diễn ra lúc 17:00 ngày 10/10.
Tỷ lệ dự đoán trận Sporting Braga U19 vs Porto U19 như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Sporting Braga U19 có 23% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 24%, Porto U19 thắng 53%.
Lịch sử đối đầu giữa Sporting Braga U19 và Porto U19 thế nào?
Trong 10 lần chạm trán gần nhất, Sporting Braga U19 thắng 3, hòa 3, thua 4.
