Kết quả Sokol Zápy vs Neratovice-Byškovice - Hạng nhất Séc
Sokol Zápy
Neratovice-Byškovice- J. Lopatar 2'
- L. Woitek 15'
- J. Tesar 22'
- J. Tesar 45'
- D. Vesely 83'
- J. Steiner 88'
Nhận định trước trận Sokol Zápy vs Neratovice-Byškovice - Hạng nhất Séc
Trận đấu Sokol Zápy vs Neratovice-Byškovice tại Hạng nhất Séc đã kết thúc với kết quả Sokol Zápy thắng 6-0. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Sokol Zápy có 50% khả năng thắng, hòa 50% và Neratovice-Byškovice thắng 0%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Sokol Zápy hoặc hòa. Về hiệu suất ghi bàn, Sokol Zápy đang vượt trội hơn hẳn Neratovice-Byškovice (88% so với 13%). Về thành tích đối đầu trực tiếp, Sokol Zápy có 3 trận thắng, 0 trận hòa và 0 trận thua trước Neratovice-Byškovice trong 3 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 07/08/2026.
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang nghiêng về Sokol Zápy với tỷ lệ chấp -1.50, cho thấy thị trường đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 3.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Sokol Zápy 1.48 - Hòa 4.10 - Neratovice-Byškovice 5.00.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | -1.50 / 1.85 | 1.77 | 3.50 / 2.00 | 1.65 | 1.48 | 4.10 | 5.00 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | -0.50 / 1.93 | 1.73 | 1.50 / 1.93 | 1.67 | 1.95 | 2.50 | 4.75 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | -1.50 / 1.88 | 1.92 | 2.50 / 1.50 | 2.50 | 1.50 | 4.20 | 4.50 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | -0.50 / 1.92 | 1.88 | — | — | 2.00 | 2.60 | 4.75 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | — | — | 3.50 / 1.87 | 1.73 | 1.30 | 4.80 | 6.00 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 1.86 | 1.73 | 1.75 | 2.80 | 5.40 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | -1.25 / 1.96 | 1.72 | 3.25 / 1.91 | 1.78 | 1.43 | 4.45 | 5.64 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.57 | 2.14 | 1.25 / 1.78 | 1.90 | 1.90 | 2.50 | 5.42 |
| Nguồn 5 | Toàn trận | -1.25 / 2.01 | 1.76 | 3.25 / 1.97 | 1.79 | 1.43 | 4.65 | 5.16 |
| Nguồn 5 | Hiệp 1 | -0.50 / 1.90 | 1.84 | 1.25 / 1.82 | 1.93 | — | — | — |
| Nguồn 6 | Toàn trận | -6.00 / 1.43 | 2.75 | 6.50 / 4.50 | 1.19 | 1.00 | 51.00 | 51.00 |
Trận khác · Group B - 1 Hạng nhất Séc
- 07/08KTBaník SoušTeplice II50
- 08/08KTMladá Boleslav IIChrudim61
- 08/08KTVelké HamrySlovan Liberec II12
- 09/08KTJablonec IIHorní Ředice20
- 09/08KTHradec Králové IIPardubice II21
- 09/08KTVarnsdorfBenátky nad Jizerou10
- 09/08KTSokol BrozanyČáslav00
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Sokol Zápy vs Neratovice-Byškovice thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Sokol Zápy 6-0 Neratovice-Byškovice (hiệp 1: 4-0). Ghi bàn: J. Lopatar 2', L. Woitek 15', J. Tesar 22', J. Tesar 45', D. Vesely 83', J. Steiner 88' cho Sokol Zápy.
Trận Sokol Zápy vs Neratovice-Byškovice diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Sokol Zápy vs Neratovice-Byškovice thuộc khuôn khổ Hạng nhất Séc đã diễn ra lúc 22:00 ngày 09/08.
Tỷ lệ dự đoán trận Sokol Zápy vs Neratovice-Byškovice như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Sokol Zápy có 50% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 50%, Neratovice-Byškovice thắng 0%.
Lịch sử đối đầu giữa Sokol Zápy và Neratovice-Byškovice thế nào?
Trong 3 lần chạm trán gần nhất, Sokol Zápy thắng 3, hòa 0, thua 0.
