Kết quả Slovan Bratislava II vs Šamorín - Hạng 2 Slovakia
Slovan Bratislava II
Šamorín- T. Gabris 83'
- O. Ihejirika 45+1'
- S. Useni 57'
Nhận định trước trận Slovan Bratislava II vs Šamorín - Hạng 2 Slovakia
Trận đấu Slovan Bratislava II vs Šamorín tại Hạng 2 Slovakia đã kết thúc với kết quả Šamorín thắng 2-1. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Slovan Bratislava II có 0% khả năng thắng, hòa 50% và Šamorín thắng 50%. Chỉ số phong độ nghiêng hẳn về phía Šamorín (0% - 100%), đây có thể là yếu tố quyết định cục diện trận đấu. Xét phong độ 5 trận gần nhất, Slovan Bratislava II ghi trung bình 1.0 bàn và để thủng lưới 2.5 bàn/trận, trong khi Šamorín ghi 2.5 và để thủng 0.5 bàn/trận. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Slovan Bratislava II có 4 trận thắng, 1 trận hòa và 4 trận thua trước Šamorín trong 9 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 06/08/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Slovan Bratislava II
#11
15 điểm · 12 trận
4T-3H-5B
Šamorín
#2
28 điểm · 12 trận
9T-1H-2B
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang ở mức cân bằng (0), phản ánh 2 đội được đánh giá tương đối ngang sức ngang tài. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Slovan Bratislava II 2.60 - Hòa 3.45 - Šamorín 2.35.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | 0.00 / 1.93 | 1.75 | 2.50 / 1.70 | 2.05 | 2.60 | 3.45 | 2.35 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 2.38 | 1.50 | 3.10 | 2.25 | 2.85 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | 0.25 / 1.80 | 2.00 | 2.50 / 1.75 | 2.05 | 2.88 | 3.50 | 2.25 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | 0.00 / 2.10 | 1.70 | — | — | 3.25 | 2.25 | 2.75 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | — | — | 2.50 / 1.67 | 1.95 | 2.75 | 3.30 | 2.12 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 2.38 | 1.44 | 3.25 | 2.28 | 2.70 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | 0.00 / 1.98 | 1.71 | 2.75 / 1.80 | 1.82 | 2.67 | 3.34 | 2.28 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.93 | 1.72 | 1.25 / 2.03 | 1.65 | 3.40 | 2.16 | 2.83 |
| Nguồn 5 | Toàn trận | 0.00 / 2.04 | 1.77 | 2.75 / 1.85 | 1.93 | 2.67 | 3.49 | 2.32 |
| Nguồn 5 | Hiệp 1 | 0.00 / 2.00 | 1.78 | 1.25 / 2.06 | 1.74 | — | — | — |
| Nguồn 6 | Toàn trận | 1.00 / 1.98 | 1.83 | 3.50 / 6.80 | 1.11 | 101.00 | 23.00 | 1.01 |
Trận khác vòng 3 Hạng 2 Slovakia
- 08/08KTTatran PrešovLiptovský Mikuláš11
- 08/08KTGalantaPetržalka03
- 08/08KTBaník Lehota p.VtáčnikomMalženice11
- 08/08KTHumennéLokomotíva Zvolen10
- 08/08KTMFK BytčaInter Bratislava03
- 09/08KTŽilina IIPohronie21
- 10/08KTPovažská BystricaZlaté Moravce21
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Slovan Bratislava II vs Šamorín thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Slovan Bratislava II 1-2 Šamorín (hiệp 1: 0-1). Ghi bàn: T. Gabris 83' cho Slovan Bratislava II; O. Ihejirika 45+1', S. Useni 57' cho Šamorín.
Trận Slovan Bratislava II vs Šamorín diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Slovan Bratislava II vs Šamorín thuộc khuôn khổ Hạng 2 Slovakia đã diễn ra lúc 15:30 ngày 09/08.
Trận Slovan Bratislava II vs Šamorín đá ở sân nào?
Trận đấu Slovan Bratislava II vs Šamorín đã diễn ra trên sân Pasienky tại Bratislava.
Tỷ lệ dự đoán trận Slovan Bratislava II vs Šamorín như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Slovan Bratislava II có 0% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 50%, Šamorín thắng 50%.
Lịch sử đối đầu giữa Slovan Bratislava II và Šamorín thế nào?
Trong 9 lần chạm trán gần nhất, Slovan Bratislava II thắng 4, hòa 1, thua 4.
