Kết quả Slovácko II vs Unie Hlubina - Hạng nhất Séc
Slovácko II
Unie Hlubina- O. Ceesay 24'
- M. Uhrovic 45+1'
- M. Holek 53'
- O. Ceesay 78'
- S. Olayiwola 84'
- M. Vladar 36'
- D. Berek 87'
Nhận định trước trận Slovácko II vs Unie Hlubina - Hạng nhất Séc
Trận đấu Slovácko II vs Unie Hlubina tại Hạng nhất Séc đã kết thúc với kết quả Slovácko II thắng 5-2. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Slovácko II có 54% khả năng thắng, hòa 23% và Unie Hlubina thắng 23%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Slovácko II hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu trên 3 bàn. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Slovácko II có 1 trận thắng, 1 trận hòa và 2 trận thua trước Unie Hlubina trong 4 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 11/10/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Slovácko II
#7
18 điểm · 12 trận
5T-3H-4B
Unie Hlubina
#10
15 điểm · 12 trận
4T-3H-5B
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang nghiêng về Slovácko II với tỷ lệ chấp -0.75, cho thấy thị trường đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Slovácko II 1.67 - Hòa 4.10 - Unie Hlubina 3.60.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | -0.75 / 1.90 | 1.90 | 2.50 / 1.57 | 2.35 | 1.67 | 4.10 | 3.60 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.85 | 1.95 | — | — | 2.20 | 2.50 | 4.00 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | -0.75 / 1.81 | 1.81 | 3.00 / 1.75 | 1.88 | 1.64 | 3.92 | 4.14 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.77 | 1.87 | 1.25 / 1.79 | 1.88 | 2.16 | 2.38 | 4.42 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | -0.75 / 1.85 | 1.90 | 3.00 / 1.82 | 1.93 | 1.67 | 3.96 | 3.96 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.77 | 1.98 | 1.25 / 1.86 | 1.88 | — | — | — |
| Nguồn 4 | Toàn trận | -3.00 / 1.60 | 2.30 | 7.50 / 4.00 | 1.23 | 1.00 | 51.00 | 67.00 |
Trận khác · MSFL - 11 Hạng nhất Séc
- 10/10KTHodonínFrýdek-Místek30
- 10/10KTVrchovinaUničov04
- 10/10KTBlanskoVsetín20
- 10/10KTVítkoviceKarviná II04
- 11/10KTHavířovSigma Olomouc II30
- 11/10KTZlín IIHranice01
- 11/10KTPolanka nad OdrouUherský Brod40
- 13/10KTLíšeň IIZbrojovka Brno II11
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Slovácko II vs Unie Hlubina thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Slovácko II 5-2 Unie Hlubina (hiệp 1: 2-1). Ghi bàn: O. Ceesay 24', M. Uhrovic 45+1', M. Holek 53', O. Ceesay 78', S. Olayiwola 84' cho Slovácko II; M. Vladar 36', D. Berek 87' cho Unie Hlubina.
Trận Slovácko II vs Unie Hlubina diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Slovácko II vs Unie Hlubina thuộc khuôn khổ Hạng nhất Séc đã diễn ra lúc 15:15 ngày 11/10.
Trận Slovácko II vs Unie Hlubina đá ở sân nào?
Trận đấu Slovácko II vs Unie Hlubina đã diễn ra trên sân Stadion Na Belince tại Kunovice - UH.
Tỷ lệ dự đoán trận Slovácko II vs Unie Hlubina như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Slovácko II có 54% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 23%, Unie Hlubina thắng 23%.
Lịch sử đối đầu giữa Slovácko II và Unie Hlubina thế nào?
Trong 4 lần chạm trán gần nhất, Slovácko II thắng 1, hòa 1, thua 2.
