Kết quả SK Krumvir vs Hluk - Czech Group D League
SK Krumvir
HlukNhận định trước trận SK Krumvir vs Hluk - Czech Group D League
SK Krumvir vs Hluk (Czech Group D League) đã khép lại với kết quả hòa 0-0. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về SK Krumvir với tỷ lệ 48%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa SK Krumvir hoặc Hluk, kèm kèo tài xỉu trên 3.25 bàn. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 03/10/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
SK Krumvir
#5
19 điểm · 10 trận
6T-1H-3B
Hluk
#10
14 điểm · 10 trận
3T-5H-2B
Không có dữ liệu thống kê
Theo kèo châu Á (-0.50), SK Krumvir được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: SK Krumvir 1.80 - Hòa 3.90 - Hluk 3.25.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Bet365 | Toàn trận | -0.50 / 1.85 | 1.95 | 2.50 / 1.44 | 2.62 | 1.80 | 3.90 | 3.25 |
| Bet365 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.98 | 1.82 | — | — | 2.30 | 2.60 | 3.50 |
| 1xBet | Toàn trận | -0.75 / 2.03 | 1.63 | 3.25 / 1.86 | 1.94 | 1.90 | 4.42 | 3.38 |
| 1xBet | Hiệp 1 | -0.25 / 1.91 | 1.74 | 1.25 / 1.78 | 2.03 | 2.48 | 2.63 | 3.76 |
| Pinnacle | Toàn trận | -0.50 / 1.84 | 1.87 | 3.25 / 1.81 | 1.90 | 1.83 | 3.65 | 3.26 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | -0.25 / 1.87 | 1.83 | 1.25 / 1.71 | 2.01 | — | — | — |
Trận khác · Group E - 10 Czech Group D League
- 03/10KTNové SadyBrumov23
- 03/10KTSlavičínBaťov42
- 03/10KTBzenecKroměříž II10
- 04/10KTSokol LanžhotHolešov20
- 04/10KTStráníŠternberk13
- 04/10KTTatran VšechoviceProstejov B21
- 04/10KTKozloviceBřeclav11
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận SK Krumvir vs Hluk thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số SK Krumvir 0-0 Hluk (hiệp 1: 0-0).
Trận SK Krumvir vs Hluk diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu SK Krumvir vs Hluk thuộc khuôn khổ Czech Group D League đã diễn ra lúc 20:00 ngày 03/10.
Tỷ lệ dự đoán trận SK Krumvir vs Hluk như thế nào?
Theo số liệu thống kê, SK Krumvir có 48% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 24%, Hluk thắng 27%.
