Kết quả Shenzhen 2028 vs Guangzhou Dandelion - Hạng 2 Trung Quốc
Shenzhen 2028
Guangzhou DandelionNhận định trước trận Shenzhen 2028 vs Guangzhou Dandelion - Hạng 2 Trung Quốc
Shenzhen 2028 vs Guangzhou Dandelion (Hạng 2 Trung Quốc) đã khép lại với kết quả Shenzhen 2028 thắng 3-1. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về Shenzhen 2028 với tỷ lệ 45%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Shenzhen 2028 hoặc hòa. Về phong độ, Shenzhen 2028 đang vượt trội hơn hẳn Guangzhou Dandelion (82% so với 18%). Về phong độ gần đây, Shenzhen 2028 đạt hiệu suất 1.4 bàn thắng - 0.8 bàn thua mỗi trận, còn Guangzhou Dandelion là 0.8 - 1.6 bàn/trận. Lịch sử đối đầu 3 trận gần nhất giữa 2 đội: Shenzhen 2028 thắng 1, hòa 1, thua 1. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 16/07/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Shenzhen 2028
#2
48 điểm · 22 trận
14T-6H-2B
Guangzhou Dandelion
#5
38 điểm · 22 trận
11T-5H-6B
Không có dữ liệu thống kê
Theo kèo châu Á (-0.50), Shenzhen 2028 được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Shenzhen 2028 1.80 - Hòa 3.10 - Guangzhou Dandelion 4.20.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | -0.50 / 1.77 | 1.85 | 2.50 / 2.15 | 1.55 | 1.80 | 3.10 | 4.20 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | — | — | 0.50 / 1.42 | 2.40 | 2.45 | 2.00 | 4.75 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | -0.75 / 1.92 | 1.88 | 2.50 / 2.15 | 1.67 | 1.67 | 3.30 | 4.75 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.88 | 1.92 | — | — | 2.30 | 2.10 | 5.00 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | — | — | 2.50 / 2.25 | 1.52 | 1.84 | 3.10 | 4.00 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | — | — | 0.50 / 1.44 | 2.38 | 2.45 | 2.02 | 4.60 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | -0.75 / 2.08 | 1.60 | 2.00 / 1.69 | 1.95 | 1.86 | 3.02 | 4.30 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.97 | 1.69 | 0.75 / 1.73 | 1.92 | 2.55 | 1.88 | 5.38 |
| Nguồn 5 | Toàn trận | -0.50 / 1.90 | 1.85 | 2.00 / 1.75 | 2.02 | 1.89 | 2.97 | 4.14 |
| Nguồn 5 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.96 | 1.79 | 0.75 / 1.71 | 2.06 | — | — | — |
| Nguồn 6 | Toàn trận | -2.00 / 1.45 | 2.68 | 4.50 / 4.50 | 1.19 | 1.00 | 51.00 | 81.00 |
Trận khác vòng 17 Hạng 2 Trung Quốc
- 18/07KTShanghai SecondShandong Taishan II12
- 18/07KTChangchun XiduShanghai Port II02
- 18/07KTBITDalian Kewei01
- 18/07KTXiamen FeiluShangyu Pterosaur00
- 18/07KTYichun Grand TigerHubei Chufeng Heli12
- 19/07KTDalian Yingbo BXi'an Ronghai12
- 19/07KTTai'an TiankuangQingdao Red Lions10
- 19/07KTLangfang Glory CityChengdu Rongcheng II00
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Shenzhen 2028 vs Guangzhou Dandelion thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Shenzhen 2028 3-1 Guangzhou Dandelion (hiệp 1: 1-1).
Trận Shenzhen 2028 vs Guangzhou Dandelion diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Shenzhen 2028 vs Guangzhou Dandelion thuộc khuôn khổ Hạng 2 Trung Quốc đã diễn ra lúc 18:30 ngày 18/07.
Trận Shenzhen 2028 vs Guangzhou Dandelion đá ở sân nào?
Trận đấu Shenzhen 2028 vs Guangzhou Dandelion đã diễn ra trên sân Shenzhen Youth Football Training Base tại Shenzhen.
Tỷ lệ dự đoán trận Shenzhen 2028 vs Guangzhou Dandelion như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Shenzhen 2028 có 45% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 45%, Guangzhou Dandelion thắng 10%.
Lịch sử đối đầu giữa Shenzhen 2028 và Guangzhou Dandelion thế nào?
Trong 3 lần chạm trán gần nhất, Shenzhen 2028 thắng 1, hòa 1, thua 1.
