Kết quả Shaanxi Union vs Changchun Yatai - Hạng nhất Trung Quốc
Shaanxi Union
Changchun Yatai- D. Irandust 49' (pen)
- Feng Boyuan 67'
- Muhamet 50'
Nhận định trước trận Shaanxi Union vs Changchun Yatai - Hạng nhất Trung Quốc
Shaanxi Union vs Changchun Yatai (Hạng nhất Trung Quốc) đã khép lại với kết quả Shaanxi Union thắng 2-1. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về Shaanxi Union với tỷ lệ 45%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Shaanxi Union hoặc hòa. Về khả năng phòng thủ, Shaanxi Union đang vượt trội hơn hẳn Changchun Yatai (61% so với 39%). Về phong độ gần đây, Shaanxi Union đạt hiệu suất 2.0 bàn thắng - 1.4 bàn thua mỗi trận, còn Changchun Yatai là 1.8 - 2.2 bàn/trận. Lịch sử đối đầu 2 trận gần nhất giữa 2 đội: Shaanxi Union thắng 0, hòa 1, thua 1. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 12/08/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Shaanxi Union
#5
42 điểm · 26 trận
12T-6H-8B
Changchun Yatai
#9
31 điểm · 26 trận
10T-5H-11B
Không có dữ liệu thống kê
Theo kèo châu Á (-1.00), Shaanxi Union được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Shaanxi Union 1.53 - Hòa 3.90 - Changchun Yatai 5.25.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | -1.00 / 1.85 | 1.80 | 2.50 / 1.70 | 2.05 | 1.53 | 3.90 | 5.25 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 2.38 | 1.50 | 2.05 | 2.30 | 5.00 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | -1.00 / 1.95 | 1.85 | 2.50 / 1.70 | 2.10 | 1.53 | 3.90 | 4.75 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | -0.50 / 1.98 | 1.82 | — | — | 2.05 | 2.38 | 5.00 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | — | — | 2.50 / 1.70 | 2.02 | 1.48 | 4.00 | 5.60 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 2.33 | 1.46 | 1.96 | 2.40 | 5.25 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | -1.00 / 1.85 | 1.83 | 2.75 / 1.85 | 1.83 | 1.49 | 4.05 | 5.44 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.64 | 2.04 | 1.25 / 2.05 | 1.65 | 2.02 | 2.31 | 5.49 |
| Nguồn 5 | Toàn trận | -1.00 / 1.91 | 1.91 | 2.75 / 1.92 | 1.88 | 1.55 | 4.21 | 5.10 |
| Nguồn 5 | Hiệp 1 | -0.50 / 2.01 | 1.79 | 1.25 / 2.14 | 1.70 | 2.00 | 2.42 | 5.61 |
| Nguồn 6 | Toàn trận | -1.00 / 1.45 | 2.68 | 3.50 / 7.80 | 1.09 | 1.02 | 19.00 | 151.00 |
Trận khác vòng 19 Hạng nhất Trung Quốc
- 15/08KTYanbian LongdingDalian Huayi31
- 15/08KTWuxi WugouGuangzhou E-Power03
- 15/08KTGuangxi HengchenMeizhou Kejia10
- 16/08KTShenzhen JuniorsNingbo Professional00
- 16/08KTSuzhou DongwuNantong Zhiyun00
- 16/08KTDongguan UnitedHebei Kungfu12
- 16/08KTNanjing CityHeilongjiang Lava Spring11
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Shaanxi Union vs Changchun Yatai thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Shaanxi Union 2-1 Changchun Yatai (hiệp 1: 0-0). Ghi bàn: D. Irandust 49' (phạt đền), Feng Boyuan 67' cho Shaanxi Union; Muhamet 50' cho Changchun Yatai.
Trận Shaanxi Union vs Changchun Yatai diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Shaanxi Union vs Changchun Yatai thuộc khuôn khổ Hạng nhất Trung Quốc đã diễn ra lúc 18:30 ngày 14/08.
Trận Shaanxi Union vs Changchun Yatai đá ở sân nào?
Trận đấu Shaanxi Union vs Changchun Yatai đã diễn ra trên sân Weinan Sports Center Stadium tại Weinan.
Tỷ lệ dự đoán trận Shaanxi Union vs Changchun Yatai như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Shaanxi Union có 45% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 45%, Changchun Yatai thắng 10%.
Lịch sử đối đầu giữa Shaanxi Union và Changchun Yatai thế nào?
Trong 2 lần chạm trán gần nhất, Shaanxi Union thắng 0, hòa 1, thua 1.
