Kết quả SG Sonnenhof Grossaspach vs Hoffenheim II - Giao hữu CLB
SG Sonnenhof Grossaspach
Hoffenheim IINhận định trước trận SG Sonnenhof Grossaspach vs Hoffenheim II - Giao hữu CLB
Trận đấu SG Sonnenhof Grossaspach vs Hoffenheim II tại Giao hữu CLB đã kết thúc với kết quả SG Sonnenhof Grossaspach thắng 2-0. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá SG Sonnenhof Grossaspach có 45% khả năng thắng, hòa 45% và Hoffenheim II thắng 10%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa SG Sonnenhof Grossaspach hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu trên 2.5 bàn. Chỉ số khả năng phòng thủ nghiêng hẳn về phía Hoffenheim II (13% - 88%), đây có thể là yếu tố quyết định cục diện trận đấu. Xét phong độ 5 trận gần nhất, SG Sonnenhof Grossaspach ghi trung bình 3.4 bàn và để thủng lưới 1.4 bàn/trận, trong khi Hoffenheim II ghi 4.0 và để thủng 0.5 bàn/trận. Về thành tích đối đầu trực tiếp, SG Sonnenhof Grossaspach có 2 trận thắng, 3 trận hòa và 0 trận thua trước Hoffenheim II trong 5 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 16/07/2026.
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang ở mức cân bằng (0), phản ánh 2 đội được đánh giá tương đối ngang sức ngang tài. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: SG Sonnenhof Grossaspach 2.55 - Hòa 3.40 - Hoffenheim II 2.35.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | 0.00 / 2.00 | 1.80 | 2.50 / 1.60 | 2.30 | 2.55 | 3.40 | 2.35 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.82 | 1.98 | — | — | 2.88 | 2.38 | 3.00 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | — | — | 2.50 / 1.61 | 2.08 | 2.35 | 3.30 | 2.55 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 2.25 | 1.49 | 2.85 | 2.28 | 3.00 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | 0.00 / 1.97 | 1.72 | 3.25 / 1.91 | 1.78 | 2.61 | 3.45 | 2.27 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.92 | 1.73 | 1.25 / 1.81 | 1.87 | 3.14 | 2.25 | 2.77 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | 0.25 / 1.75 | 1.97 | 3.25 / 1.89 | 1.82 | 2.60 | 3.45 | 2.22 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.96 | 1.74 | 1.25 / 1.76 | 1.94 | — | — | — |
| Nguồn 5 | Toàn trận | -2.00 / 1.88 | 1.93 | 2.50 / 6.00 | 1.13 | 1.00 | 51.00 | 151.00 |
Trận khác · Club Friendlies Giao hữu CLB
- 26/07KTBonner SCKFC Uerdingen 0513
- 26/0719:00FC Viktoria KölnSV Sandhausenvs
- 26/07KTJeunesse CanachEtzella Ettelbruck13
- 26/0720:00ErkenschwickHildenvs
- 26/07KTBorussia Dortmund IIJong Utrecht51
- 26/07KTBergisch GladbachViktoria Jüchen-Garz.41
- 26/07KTPEC ZwolleAEK Athens FC23
- 26/07KTClydebankPartick22
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận SG Sonnenhof Grossaspach vs Hoffenheim II thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số SG Sonnenhof Grossaspach 2-0 Hoffenheim II (hiệp 1: 2-0).
Trận SG Sonnenhof Grossaspach vs Hoffenheim II diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu SG Sonnenhof Grossaspach vs Hoffenheim II thuộc khuôn khổ Giao hữu CLB đã diễn ra lúc 19:00 ngày 18/07.
Tỷ lệ dự đoán trận SG Sonnenhof Grossaspach vs Hoffenheim II như thế nào?
Theo số liệu thống kê, SG Sonnenhof Grossaspach có 45% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 45%, Hoffenheim II thắng 10%.
Lịch sử đối đầu giữa SG Sonnenhof Grossaspach và Hoffenheim II thế nào?
Trong 5 lần chạm trán gần nhất, SG Sonnenhof Grossaspach thắng 2, hòa 3, thua 0.
