Kết quả SC Freital vs Union Sandersdorf - Oberliga - Nordost-Süd
SC Freital
Union SandersdorfNhận định trước trận SC Freital vs Union Sandersdorf - Oberliga - Nordost-Süd
Trận đấu SC Freital vs Union Sandersdorf tại Oberliga - Nordost-Süd đã kết thúc với kết quả Union Sandersdorf thắng 1-0. Về thành tích đối đầu trực tiếp, SC Freital có 3 trận thắng, 0 trận hòa và 4 trận thua trước Union Sandersdorf trong 7 lần chạm trán gần nhất.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo.
Vị trí bảng xếp hạng
SC Freital
#10
10 điểm · 8 trận
2T-4H-2B
Union Sandersdorf
#8
10 điểm · 8 trận
3T-1H-4B
Không có dữ liệu thống kê
Chưa có dữ liệu kèo
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận SC Freital vs Union Sandersdorf thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số SC Freital 0-1 Union Sandersdorf (hiệp 1: 0-0).
Trận SC Freital vs Union Sandersdorf diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu SC Freital vs Union Sandersdorf thuộc khuôn khổ Oberliga - Nordost-Süd đã diễn ra lúc 19:00 ngày 10/06.
Trận SC Freital vs Union Sandersdorf đá ở sân nào?
Trận đấu SC Freital vs Union Sandersdorf đã diễn ra trên sân SpA Hainsberg Rasenplatz tại Freital.
Lịch sử đối đầu giữa SC Freital và Union Sandersdorf thế nào?
Trong 7 lần chạm trán gần nhất, SC Freital thắng 3, hòa 0, thua 4.
