Kết quả Santa Lucía vs Naxxar Lions - VĐQG Malta
Santa Lucía
Naxxar LionsNhận định trước trận Santa Lucía vs Naxxar Lions - VĐQG Malta
Trận đấu Santa Lucía vs Naxxar Lions tại VĐQG Malta đã kết thúc với kết quả Santa Lucía thắng 1-0. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Santa Lucía có 1 trận thắng, 1 trận hòa và 1 trận thua trước Naxxar Lions trong 3 lần chạm trán gần nhất.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo.
Vị trí bảng xếp hạng
Santa Lucía
Chưa có dữ liệu BXH
Naxxar Lions
#11
5 điểm · 11 trận
1T-2H-8B
Không có dữ liệu thống kê
Chưa có dữ liệu kèo
Trận khác vòng 17 VĐQG Malta
Xem tất cả kết quả VĐQG MaltaCâu hỏi thường gặp
Kết quả trận Santa Lucía vs Naxxar Lions thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Santa Lucía 1-0 Naxxar Lions (hiệp 1: 0-0).
Trận Santa Lucía vs Naxxar Lions diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Santa Lucía vs Naxxar Lions thuộc khuôn khổ VĐQG Malta đã diễn ra lúc 22:15 ngày 17/02.
Trận Santa Lucía vs Naxxar Lions đá ở sân nào?
Trận đấu Santa Lucía vs Naxxar Lions đã diễn ra trên sân Tony Bezzina Stadium tại Paola.
Lịch sử đối đầu giữa Santa Lucía và Naxxar Lions thế nào?
Trong 3 lần chạm trán gần nhất, Santa Lucía thắng 1, hòa 1, thua 1.
