Kết quả Ružomberok vs Zemplín Michalovce - VĐQG Slovakia
Ružomberok
Zemplín Michalovce- A. Tucny 33'
- M. Bacik 51'
- V. Hranos 70'
Nhận định trước trận Ružomberok vs Zemplín Michalovce - VĐQG Slovakia
Trận đấu Ružomberok vs Zemplín Michalovce tại VĐQG Slovakia đã kết thúc với kết quả Ružomberok thắng 3-0. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Ružomberok có 49% khả năng thắng, hòa 25% và Zemplín Michalovce thắng 26%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Ružomberok hoặc Zemplín Michalovce, kèm kèo tài xỉu trên 2.5 bàn. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Ružomberok có 3 trận thắng, 3 trận hòa và 4 trận thua trước Zemplín Michalovce trong 10 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 12/09/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Ružomberok
#11
6 điểm · 10 trận
1T-3H-6B
Zemplín Michalovce
#7
13 điểm · 10 trận
4T-1H-5B
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang nghiêng về Ružomberok với tỷ lệ chấp -0.50, cho thấy thị trường đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Ružomberok 1.95 - Hòa 3.75 - Zemplín Michalovce 3.60.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | -0.50 / 1.95 | 1.85 | 2.50 / 1.70 | 2.10 | 1.95 | 3.75 | 3.60 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | -0.25 / 2.05 | 1.75 | 1.50 / 2.50 | 1.50 | 2.40 | 2.30 | 3.75 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | -0.25 / 1.74 | 2.01 | 2.75 / 1.86 | 1.89 | 2.01 | 3.60 | 3.36 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | -0.25 / 2.04 | 1.69 | 1.25 / 2.01 | 1.70 | 2.51 | 2.24 | 3.92 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | -0.25 / 1.80 | 2.05 | 2.75 / 1.88 | 1.94 | 2.05 | 3.67 | 3.36 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | -0.25 / 2.15 | 1.70 | 1.25 / 2.09 | 1.75 | 2.67 | 2.39 | 3.75 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | -3.00 / 1.78 | 2.03 | 3.50 / 5.90 | 1.13 | 1.00 | 51.00 | 67.00 |
Trận khác vòng 8 VĐQG Slovakia
- 12/09KTAS TrencinDunajska Streda14
- 12/09KTDukla Banská BystricaSkalica32
- 13/09KTSpartak TrnavaFK Košice52
- 13/09KTPodbrezováKomárno11
- 14/09KTSlovan BratislavaŽilina33
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Ružomberok vs Zemplín Michalovce thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Ružomberok 3-0 Zemplín Michalovce (hiệp 1: 1-0). Ghi bàn: A. Tucny 33', M. Bacik 51', V. Hranos 70' cho Ružomberok.
Trận Ružomberok vs Zemplín Michalovce diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Ružomberok vs Zemplín Michalovce thuộc khuôn khổ VĐQG Slovakia đã diễn ra lúc 23:00 ngày 12/09.
Tỷ lệ dự đoán trận Ružomberok vs Zemplín Michalovce như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Ružomberok có 49% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 25%, Zemplín Michalovce thắng 26%.
Lịch sử đối đầu giữa Ružomberok và Zemplín Michalovce thế nào?
Trong 10 lần chạm trán gần nhất, Ružomberok thắng 3, hòa 3, thua 4.
