Kết quả Ruch Chorzów vs Podbeskidzie - Hạng nhất Ba Lan
Ruch Chorzów
PodbeskidzieNhận định trước trận Ruch Chorzów vs Podbeskidzie - Hạng nhất Ba Lan
Ruch Chorzów vs Podbeskidzie (Hạng nhất Ba Lan) đã khép lại với kết quả hòa 3-3. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về Ruch Chorzów với tỷ lệ 49%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Ruch Chorzów hoặc Podbeskidzie, kèm kèo tài xỉu dưới 2.75 bàn. Lịch sử đối đầu 3 trận gần nhất giữa 2 đội: Ruch Chorzów thắng 1, hòa 1, thua 1. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 12/09/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Ruch Chorzów
#7
15 điểm · 10 trận
4T-3H-3B
Podbeskidzie
#15
11 điểm · 10 trận
1T-8H-1B
Không có dữ liệu thống kê
Theo kèo châu Á (-0.50), Ruch Chorzów được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Ruch Chorzów 1.90 - Hòa 3.50 - Podbeskidzie 3.70.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | -0.50 / 1.92 | 1.88 | 2.50 / 1.80 | 2.00 | 1.90 | 3.50 | 3.70 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | -0.25 / 2.02 | 1.78 | 1.50 / 2.62 | 1.44 | 2.50 | 2.30 | 4.33 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | — | — | 2.50 / 1.64 | 2.04 | 1.94 | 3.40 | 3.25 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 2.33 | 1.46 | 2.40 | 2.33 | 3.65 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | -0.25 / 1.65 | 2.06 | 2.75 / 1.89 | 1.81 | 1.89 | 3.48 | 3.54 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.97 | 1.71 | 1.00 / 1.66 | 2.08 | 2.43 | 2.20 | 4.20 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | -0.50 / 1.95 | 1.90 | 2.75 / 1.95 | 1.88 | 1.94 | 3.80 | 3.65 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | -0.25 / 2.04 | 1.79 | 1.00 / 1.76 | 2.09 | 2.56 | 2.32 | 4.25 |
| Nguồn 5 | Toàn trận | 0.00 / 1.45 | 2.68 | 6.50 / 6.60 | 1.11 | 17.00 | 1.03 | 26.00 |
Trận khác vòng 8 Hạng nhất Ba Lan
- 11/09KTPolonia WarszawaPolonia Bytom22
- 12/09KTPuszcza NiepołomiceŁKS Łódź12
- 12/09KTWarta PoznańArka Gdynia30
- 12/09KTChrobry GłogówPogoń Siedlce00
- 13/09KTUnia SkierniewicePogoń Grod. Mazowiecki32
- 13/09KTLechia GdanskMiedz Legnica21
- 13/09KTOdra OpoleStal Rzeszów01
- 15/09KTStal MielecNieciecza12
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Ruch Chorzów vs Podbeskidzie thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Ruch Chorzów 3-3 Podbeskidzie (hiệp 1: 1-1).
Trận Ruch Chorzów vs Podbeskidzie diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Ruch Chorzów vs Podbeskidzie thuộc khuôn khổ Hạng nhất Ba Lan đã diễn ra lúc 20:30 ngày 12/09.
Trận Ruch Chorzów vs Podbeskidzie đá ở sân nào?
Trận đấu Ruch Chorzów vs Podbeskidzie đã diễn ra trên sân Superauto.pl Stadion Slaski.
Tỷ lệ dự đoán trận Ruch Chorzów vs Podbeskidzie như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Ruch Chorzów có 49% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 25%, Podbeskidzie thắng 26%.
Lịch sử đối đầu giữa Ruch Chorzów và Podbeskidzie thế nào?
Trong 3 lần chạm trán gần nhất, Ruch Chorzów thắng 1, hòa 1, thua 1.
