Kết quả Rubio NU vs Club Sp. San Lorenzo - VĐQG Paraguay
Rubio NU
Club Sp. San Lorenzo- J. Vallejos 25'
- E. Perez 61'
- E. Perez 70'
- M. Ferreira 39'
Nhận định trước trận Rubio NU vs Club Sp. San Lorenzo - VĐQG Paraguay
Rubio NU vs Club Sp. San Lorenzo (VĐQG Paraguay) đã khép lại với kết quả Rubio NU thắng 3-1. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về Rubio NU với tỷ lệ 53%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Rubio NU hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu trên 2.25 bàn. Lịch sử đối đầu 9 trận gần nhất giữa 2 đội: Rubio NU thắng 4, hòa 0, thua 5. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 02/09/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Rubio NU
#10
13 điểm · 14 trận
3T-4H-7B
Club Sp. San Lorenzo
#12
4 điểm · 14 trận
0T-4H-10B
Thống kê trận đấu
Theo kèo châu Á (-0.50), Rubio NU được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Rubio NU 1.73 - Hòa 3.40 - Club Sp. San Lorenzo 4.60.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | -0.50 / 1.73 | 2.00 | 2.50 / 2.10 | 1.70 | 1.73 | 3.40 | 4.60 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | — | — | 0.50 / 1.42 | 2.65 | 2.35 | 2.05 | 4.75 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | -0.75 / 2.00 | 1.80 | 2.50 / 2.15 | 1.67 | 1.70 | 3.30 | 4.50 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.90 | 1.90 | — | — | 2.38 | 2.10 | 5.50 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | -0.50 / 1.74 | 1.94 | 2.25 / 1.76 | 1.90 | 1.82 | 3.45 | 4.50 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | — | — | 1.00 / 1.90 | 1.77 | 2.25 | 2.06 | 4.40 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | -0.75 / 2.00 | 1.75 | 2.25 / 1.85 | 1.89 | 1.77 | 3.46 | 4.61 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.87 | 1.79 | 1.00 / 2.02 | 1.70 | 2.36 | 2.00 | 5.15 |
| Nguồn 5 | Toàn trận | -0.75 / 2.05 | 1.80 | 2.25 / 1.88 | 1.93 | 1.78 | 3.55 | 4.65 |
| Nguồn 5 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.90 | 1.90 | 1.00 / 2.05 | 1.77 | 2.42 | 2.18 | 5.23 |
| Nguồn 6 | Toàn trận | -2.25 / 3.55 | 1.28 | 4.50 / 4.65 | 1.18 | 1.00 | 51.00 | 401.00 |
Trận khác · Clausura - 8 VĐQG Paraguay
- 02/09KT2 de MayoSportivo Luqueno22
- 03/09KTNacional AsuncionLibertad Asuncion30
- 03/09KTSportivo AmelianoSportivo Trinidense03
- 03/09KTOlimpiaClub Guarani11
- 04/09KTDeportivo RecoletaCerro Porteno13
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Rubio NU vs Club Sp. San Lorenzo thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Rubio NU 3-1 Club Sp. San Lorenzo (hiệp 1: 1-1). Ghi bàn: J. Vallejos 25', E. Perez 61', E. Perez 70' cho Rubio NU; M. Ferreira 39' cho Club Sp. San Lorenzo.
Trận Rubio NU vs Club Sp. San Lorenzo diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Rubio NU vs Club Sp. San Lorenzo thuộc khuôn khổ VĐQG Paraguay đã diễn ra lúc 02:00 ngày 02/09.
Trận Rubio NU vs Club Sp. San Lorenzo đá ở sân nào?
Trận đấu Rubio NU vs Club Sp. San Lorenzo đã diễn ra trên sân La Arboleda tại Asuncion.
Tỷ lệ dự đoán trận Rubio NU vs Club Sp. San Lorenzo như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Rubio NU có 53% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 27%, Club Sp. San Lorenzo thắng 20%.
Lịch sử đối đầu giữa Rubio NU và Club Sp. San Lorenzo thế nào?
Trong 9 lần chạm trán gần nhất, Rubio NU thắng 4, hòa 0, thua 5.
