Kết quả Renofa Yamaguchi vs FC Ryukyu - Hạng 3 Nhật Bản
Renofa Yamaguchi
FC RyukyuNhận định trước trận Renofa Yamaguchi vs FC Ryukyu - Hạng 3 Nhật Bản
Trận đấu Renofa Yamaguchi vs FC Ryukyu tại Hạng 3 Nhật Bản đã kết thúc với kết quả Renofa Yamaguchi thắng 1-0. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Renofa Yamaguchi có 50% khả năng thắng, hòa 50% và FC Ryukyu thắng 0%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Renofa Yamaguchi hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu dưới 2.5 bàn. Chỉ số khả năng phòng thủ nghiêng hẳn về phía FC Ryukyu (0% - 100%), đây có thể là yếu tố quyết định cục diện trận đấu. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Renofa Yamaguchi có 4 trận thắng, 1 trận hòa và 4 trận thua trước FC Ryukyu trong 9 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 12/08/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Renofa Yamaguchi
#3
20 điểm · 10 trận
6T-2H-2B
FC Ryukyu
#14
11 điểm · 10 trận
3T-2H-5B
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang nghiêng về Renofa Yamaguchi với tỷ lệ chấp -0.50, cho thấy thị trường đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Renofa Yamaguchi 1.77 - Hòa 3.45 - FC Ryukyu 4.00.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | -0.50 / 1.75 | 1.93 | 2.50 / 1.85 | 1.85 | 1.77 | 3.45 | 4.00 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 2.62 | 1.42 | 2.38 | 2.15 | 4.33 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | -0.50 / 1.82 | 1.98 | 2.50 / 1.95 | 1.85 | 1.73 | 3.40 | 4.20 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.98 | 1.82 | — | — | 2.38 | 2.20 | 4.33 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | — | — | 2.50 / 1.93 | 1.72 | 1.89 | 3.15 | 3.65 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 2.70 | 1.35 | 2.43 | 2.14 | 4.10 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | -0.75 / 1.98 | 1.67 | 2.50 / 1.88 | 1.81 | 1.76 | 3.38 | 4.23 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.88 | 1.76 | 1.00 / 1.85 | 1.83 | 2.40 | 2.04 | 4.98 |
| Nguồn 5 | Toàn trận | -0.50 / 1.83 | 1.97 | 2.50 / 1.93 | 1.85 | 1.82 | 3.44 | 3.99 |
| Nguồn 5 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.90 | 1.87 | 1.00 / 1.85 | 1.93 | — | — | — |
| Nguồn 6 | Toàn trận | -1.00 / 1.45 | 2.68 | 1.50 / 6.80 | 1.11 | 1.01 | 26.00 | 101.00 |
Trận khác vòng 2 Hạng 3 Nhật Bản
- 15/08KTKitakyushuKamatamare Sanuki00
- 15/08KTFC GifuKochi United70
- 15/08KTRoasso KumamotoTochigi SC00
- 15/08KTThespakusatsu GunmaSagamihara14
- 15/08KTKanazawaFukushima United43
- 16/08KTOsakaParceiro Nagano42
- 16/08KTNara ClubKagoshima United13
- 16/08KTMatsumoto YamagaBiwako Shiga23
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Renofa Yamaguchi vs FC Ryukyu thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Renofa Yamaguchi 1-0 FC Ryukyu (hiệp 1: 1-0).
Trận Renofa Yamaguchi vs FC Ryukyu diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Renofa Yamaguchi vs FC Ryukyu thuộc khuôn khổ Hạng 3 Nhật Bản đã diễn ra lúc 17:00 ngày 15/08.
Trận Renofa Yamaguchi vs FC Ryukyu đá ở sân nào?
Trận đấu Renofa Yamaguchi vs FC Ryukyu đã diễn ra trên sân Ishin Me-Life Stadium tại Yamaguchi.
Tỷ lệ dự đoán trận Renofa Yamaguchi vs FC Ryukyu như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Renofa Yamaguchi có 50% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 50%, FC Ryukyu thắng 0%.
Lịch sử đối đầu giữa Renofa Yamaguchi và FC Ryukyu thế nào?
Trong 9 lần chạm trán gần nhất, Renofa Yamaguchi thắng 4, hòa 1, thua 4.
