Kết quả Renaissance Berkane vs CR Khemis Zemamra - Hạng 2 Marốc
Renaissance Berkane
CR Khemis Zemamra- Jamal Harkass 56'
- younes kaabi el 87'
- Jamal Harkass 5' (phản lưới)
- Youness moukhlis 8'
Nhận định trước trận Renaissance Berkane vs CR Khemis Zemamra - Hạng 2 Marốc
Trận đấu Renaissance Berkane vs CR Khemis Zemamra tại Hạng 2 Marốc đã kết thúc với kết quả hòa 2-2. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Renaissance Berkane có 58% khả năng thắng, hòa 25% và CR Khemis Zemamra thắng 17%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Renaissance Berkane hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu dưới 2.25 bàn. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Renaissance Berkane có 6 trận thắng, 0 trận hòa và 4 trận thua trước CR Khemis Zemamra trong 10 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 14/10/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Renaissance Berkane
#11
3 điểm · 3 trận
0T-3H-0B
CR Khemis Zemamra
#16
1 điểm · 4 trận
0T-1H-3B
Thống kê trận đấu
Kèo châu Á đang nghiêng về Renaissance Berkane với tỷ lệ chấp -0.75, cho thấy thị trường đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Renaissance Berkane 1.62 - Hòa 3.30 - CR Khemis Zemamra 5.75.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | -0.75 / 1.78 | 2.02 | 2.50 / 2.20 | 1.65 | 1.62 | 3.30 | 5.75 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.75 | 2.05 | 0.50 / 1.44 | 2.62 | 2.25 | 2.10 | 6.00 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | -0.75 / 1.69 | 1.95 | 2.25 / 1.83 | 1.79 | 1.55 | 3.55 | 5.57 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.72 | 1.95 | 1.00 / 1.98 | 1.71 | 2.14 | 2.07 | 6.46 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | -0.75 / 1.78 | 2.03 | 2.25 / 1.93 | 1.86 | 1.59 | 3.60 | 5.37 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.71 | 2.10 | 1.00 / 2.09 | 1.72 | — | — | — |
| Nguồn 4 | Toàn trận | 0.00 / 1.23 | 4.10 | 4.50 / 7.80 | 1.09 | 19.00 | 1.02 | 34.00 |
Trận khác vòng 4 Hạng 2 Marốc
- 13/10KTHassania AgadirFAR Rabat22
- 14/10KTFUS RabatRaja Casablanca11
- 15/10KTIttihad TangerMaghreb Fès21
- 18/1001:00CODM MeknèsUTS Rabatvs
- 18/1003:00Difaa EL JadidaMoghreb Tetouanvs
- 19/1001:00Widad TémaraKawkab Marrakechvs
- 19/1003:00Wydad ACAmal Tiznitvs
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Renaissance Berkane vs CR Khemis Zemamra thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Renaissance Berkane 2-2 CR Khemis Zemamra (hiệp 1: 0-2). Ghi bàn: Jamal Harkass 56', younes kaabi el 87' cho Renaissance Berkane; Jamal Harkass 5' (phản lưới), Youness moukhlis 8' cho CR Khemis Zemamra.
Trận Renaissance Berkane vs CR Khemis Zemamra diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Renaissance Berkane vs CR Khemis Zemamra thuộc khuôn khổ Hạng 2 Marốc đã diễn ra lúc 01:00 ngày 14/10.
Trận Renaissance Berkane vs CR Khemis Zemamra đá ở sân nào?
Trận đấu Renaissance Berkane vs CR Khemis Zemamra đã diễn ra trên sân Stade Municipal de Berkane tại Belkan.
Tỷ lệ dự đoán trận Renaissance Berkane vs CR Khemis Zemamra như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Renaissance Berkane có 58% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 25%, CR Khemis Zemamra thắng 17%.
Lịch sử đối đầu giữa Renaissance Berkane và CR Khemis Zemamra thế nào?
Trong 10 lần chạm trán gần nhất, Renaissance Berkane thắng 6, hòa 0, thua 4.
