Kết quả Recreativo do Libolo vs Sagrada Esperança - VĐQG Angola
Recreativo do Libolo
Sagrada EsperançaNhận định trước trận Recreativo do Libolo vs Sagrada Esperança - VĐQG Angola
Trận đấu Recreativo do Libolo vs Sagrada Esperança tại VĐQG Angola đã kết thúc với kết quả Recreativo do Libolo thắng 3-1. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Recreativo do Libolo có 2 trận thắng, 0 trận hòa và 7 trận thua trước Sagrada Esperança trong 9 lần chạm trán gần nhất.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo.
Vị trí bảng xếp hạng
Recreativo do Libolo
#8
9 điểm · 7 trận
3T-0H-4B
Sagrada Esperança
#7
11 điểm · 7 trận
3T-2H-2B
Không có dữ liệu thống kê
Chưa có dữ liệu kèo
Trận khác vòng 23 VĐQG Angola
- 18/04KTInterclubeDesportivo Huíla00
- 19/04KTSão SalvadorBravos do Maquis FC21
- 19/04KT1º de AgostoWiliete11
- 19/04KTKabuscorpPetro de Luanda00
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Recreativo do Libolo vs Sagrada Esperança thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Recreativo do Libolo 3-1 Sagrada Esperança (hiệp 1: 3-1).
Trận Recreativo do Libolo vs Sagrada Esperança diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Recreativo do Libolo vs Sagrada Esperança thuộc khuôn khổ VĐQG Angola đã diễn ra lúc 21:00 ngày 18/04.
Trận Recreativo do Libolo vs Sagrada Esperança đá ở sân nào?
Trận đấu Recreativo do Libolo vs Sagrada Esperança đã diễn ra trên sân Estádio Mário Álvaro Pacheco tại Calulo.
Lịch sử đối đầu giữa Recreativo do Libolo và Sagrada Esperança thế nào?
Trong 9 lần chạm trán gần nhất, Recreativo do Libolo thắng 2, hòa 0, thua 7.
