Kết quả Raków Częstochowa vs Gornik Zabrze - VĐQG Ba Lan
Raków Częstochowa
Gornik Zabrze- M. Emreli 79'
- J. Antiste 6'
- R. Janicki 34'
Nhận định trước trận Raków Częstochowa vs Gornik Zabrze - VĐQG Ba Lan
Trận đấu Raków Częstochowa vs Gornik Zabrze tại VĐQG Ba Lan đã kết thúc với kết quả Gornik Zabrze thắng 2-1. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Raków Częstochowa có 41% khả năng thắng, hòa 28% và Gornik Zabrze thắng 32%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Raków Częstochowa hoặc Gornik Zabrze, kèm kèo tài xỉu trên 2.5 bàn. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Raków Częstochowa có 2 trận thắng, 1 trận hòa và 6 trận thua trước Gornik Zabrze trong 9 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 03/09/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Raków Częstochowa
#18
6 điểm · 11 trận
2T-0H-9B
Gornik Zabrze
#1
25 điểm · 10 trận
8T-1H-1B
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang ở mức cân bằng (0), phản ánh 2 đội được đánh giá tương đối ngang sức ngang tài. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Raków Częstochowa 2.25 - Hòa 3.50 - Gornik Zabrze 2.94.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | 0.00 / 1.65 | 2.15 | 2.50 / 1.80 | 2.00 | 2.25 | 3.50 | 2.94 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.70 | 2.10 | 1.50 / 2.45 | 1.48 | 2.75 | 2.25 | 3.35 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | -0.25 / 1.98 | 1.82 | 2.50 / 1.80 | 2.00 | 2.25 | 3.20 | 3.00 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.72 | 2.08 | 1.50 / 2.62 | 1.44 | 2.88 | 2.25 | 3.50 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | -0.50 / 2.05 | 1.65 | 2.50 / 1.85 | 1.83 | 2.17 | 3.45 | 3.20 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | — | — | 1.00 / 1.74 | 1.93 | 2.63 | 2.14 | 3.60 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | -0.25 / 1.93 | 1.80 | 2.50 / 1.79 | 1.97 | 2.28 | 3.38 | 2.95 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.69 | 2.04 | 1.00 / 1.76 | 1.98 | 2.84 | 2.12 | 3.62 |
| Nguồn 5 | Toàn trận | -0.25 / 2.05 | 1.85 | 2.50 / 1.84 | 2.04 | 2.36 | 3.52 | 3.03 |
| Nguồn 5 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.75 | 2.15 | 1.00 / 1.74 | 2.11 | 2.95 | 2.33 | 3.61 |
| Nguồn 6 | Toàn trận | 1.00 / 2.68 | 1.45 | 3.50 / 7.00 | 1.10 | 501.00 | 26.00 | 1.01 |
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Raków Częstochowa vs Gornik Zabrze thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Raków Częstochowa 1-2 Gornik Zabrze (hiệp 1: 0-2). Ghi bàn: M. Emreli 79' cho Raków Częstochowa; J. Antiste 6', R. Janicki 34' cho Gornik Zabrze.
Trận Raków Częstochowa vs Gornik Zabrze diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Raków Częstochowa vs Gornik Zabrze thuộc khuôn khổ VĐQG Ba Lan đã diễn ra lúc 23:00 ngày 03/09.
Trận Raków Częstochowa vs Gornik Zabrze đá ở sân nào?
Trận đấu Raków Częstochowa vs Gornik Zabrze đã diễn ra trên sân Miejski Stadion Piłkarski Raków w Częstochowie tại Czestochowa.
Tỷ lệ dự đoán trận Raków Częstochowa vs Gornik Zabrze như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Raków Częstochowa có 41% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 28%, Gornik Zabrze thắng 32%.
Lịch sử đối đầu giữa Raków Częstochowa và Gornik Zabrze thế nào?
Trong 9 lần chạm trán gần nhất, Raków Częstochowa thắng 2, hòa 1, thua 6.
