Kết quả Radomiak Radom vs Gornik Zabrze - VĐQG Ba Lan
Radomiak Radom
Gornik ZabrzeNhận định trước trận Radomiak Radom vs Gornik Zabrze - VĐQG Ba Lan
Radomiak Radom vs Gornik Zabrze (VĐQG Ba Lan) đã khép lại với kết quả Gornik Zabrze thắng 3-1. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về Gornik Zabrze với tỷ lệ 45%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa hòa hoặc Gornik Zabrze. Chỉ số khả năng phòng thủ nghiêng hẳn về phía Gornik Zabrze (20% - 80%), đây có thể là yếu tố quyết định cục diện trận đấu. Về phong độ gần đây, Radomiak Radom đạt hiệu suất 1.5 bàn thắng - 2.0 bàn thua mỗi trận, còn Gornik Zabrze là 2.0 - 1.0 bàn/trận. Lịch sử đối đầu 9 trận gần nhất giữa 2 đội: Radomiak Radom thắng 3, hòa 2, thua 4. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 05/08/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Radomiak Radom
#16
8 điểm · 10 trận
2T-2H-6B
Gornik Zabrze
#1
25 điểm · 10 trận
8T-1H-1B
Thống kê trận đấu
Kèo châu Á đang ở mức cân bằng (0), phản ánh 2 đội được đánh giá tương đối ngang sức ngang tài. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Radomiak Radom 2.68 - Hòa 3.50 - Gornik Zabrze 2.42.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | 0.00 / 1.95 | 1.80 | 2.50 / 1.80 | 2.00 | 2.68 | 3.50 | 2.42 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.95 | 1.80 | 1.50 / 2.45 | 1.48 | 3.20 | 2.25 | 2.88 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | 0.25 / 1.78 | 2.02 | 2.50 / 1.85 | 1.95 | 2.80 | 3.30 | 2.35 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | 0.00 / 2.05 | 1.75 | — | — | 3.40 | 2.20 | 3.00 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | 0.50 / 1.55 | 2.25 | 2.50 / 1.86 | 1.81 | 2.90 | 3.30 | 2.35 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | — | — | 1.00 / 1.77 | 1.91 | 3.35 | 2.20 | 2.88 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | 0.25 / 1.71 | 1.95 | 2.75 / 1.94 | 1.82 | 2.85 | 3.38 | 2.35 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.99 | 1.73 | 1.00 / 1.73 | 2.02 | 3.52 | 2.11 | 2.93 |
| Nguồn 5 | Toàn trận | 0.25 / 1.81 | 2.10 | 2.75 / 1.97 | 1.90 | 2.96 | 3.48 | 2.42 |
| Nguồn 5 | Hiệp 1 | 0.00 / 2.11 | 1.77 | 1.25 / 2.17 | 1.70 | 3.52 | 2.36 | 2.97 |
| Nguồn 6 | Toàn trận | 2.00 / 2.08 | 1.73 | 4.50 / 7.80 | 1.09 | 501.00 | 51.00 | 1.00 |
Trận khác vòng 3 VĐQG Ba Lan
- 08/08KTWisla KrakowWisla Plock21
- 08/08KTPogon SzczecinMotor Lublin31
- 09/08KTKorona KielceLegia Warszawa11
- 09/08KTSlask WroclawCracovia Krakow00
- 09/08KTLech PoznanPiast Gliwice30
- 10/08KTJagielloniaWidzew Łódź02
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Radomiak Radom vs Gornik Zabrze thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Radomiak Radom 1-3 Gornik Zabrze (hiệp 1: 0-2).
Trận Radomiak Radom vs Gornik Zabrze diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Radomiak Radom vs Gornik Zabrze thuộc khuôn khổ VĐQG Ba Lan đã diễn ra lúc 19:45 ngày 08/08.
Trận Radomiak Radom vs Gornik Zabrze đá ở sân nào?
Trận đấu Radomiak Radom vs Gornik Zabrze đã diễn ra trên sân Stadion im. Braci Czachorów tại Radom.
Tỷ lệ dự đoán trận Radomiak Radom vs Gornik Zabrze như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Radomiak Radom có 10% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 45%, Gornik Zabrze thắng 45%.
Lịch sử đối đầu giữa Radomiak Radom và Gornik Zabrze thế nào?
Trong 9 lần chạm trán gần nhất, Radomiak Radom thắng 3, hòa 2, thua 4.
