Soi kèo, nhận định Racing Montevideo vs Wanderers - VĐQG Uruguay
Racing Montevideo
WanderersNhận định, soi kèo Racing Montevideo vs Wanderers - VĐQG Uruguay
Trước trận đấu giữa Racing Montevideo và Wanderers tại VĐQG Uruguay, chỉ số dự đoán tỷ số cho thấy Racing Montevideo có 49% cơ hội thắng, tỷ lệ hòa 28% và Wanderers thắng 24%. Gợi ý từ số liệu thống kê: kèo đôi cửa Racing Montevideo hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu trên 2.25 bàn. Về phong độ, Wanderers đang vượt trội hơn hẳn Racing Montevideo (33% so với 67%). Xét phong độ 5 trận gần nhất, Racing Montevideo ghi trung bình 0.8 bàn và để thủng lưới 1.4 bàn/trận, trong khi Wanderers ghi 1.4 và để thủng 1.2 bàn/trận. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Racing Montevideo có 5 trận thắng, 3 trận hòa và 2 trận thua trước Wanderers trong 10 lần chạm trán gần nhất. Xem đầy đủ tỷ lệ kèo thị trường và bảng so sánh phong độ chi tiết bên dưới để có thêm góc nhìn trước khi đưa ra quyết định.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 12/10/2026.
Kèo châu Á đang nghiêng về Racing Montevideo với tỷ lệ chấp -0.25, cho thấy thị trường đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Racing Montevideo 2.05 - Hòa 3.10 - Wanderers 3.20.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Bet365 | Toàn trận | -0.25 / 1.85 | 1.95 | 2.50 / 2.35 | 1.57 | 2.05 | 3.10 | 3.20 |
| Bet365 | Hiệp 1 | -0.25 / 2.25 | 1.62 | 0.50 / 1.50 | 2.50 | 2.88 | 2.00 | 4.00 |
| 1xBet | Toàn trận | -0.25 / 1.62 | 2.09 | 2.25 / 1.82 | 1.82 | 1.87 | 3.24 | 3.82 |
| 1xBet | Hiệp 1 | -0.25 / 2.00 | 1.69 | 1.00 / 1.96 | 1.72 | 2.54 | 2.01 | 4.69 |
| Pinnacle | Toàn trận | -0.50 / 1.93 | 1.88 | 2.25 / 1.87 | 1.92 | 1.93 | 3.42 | 3.96 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | -0.25 / 2.01 | 1.78 | 1.00 / 2.03 | 1.76 | 2.57 | 2.14 | 4.67 |
🎯 Dự đoán kết quả Racing Montevideo vs Wanderers
↓ Xem phong độ, BXH & đối đầu (H2H)kèo đôi cửa Racing Montevideo hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu trên 2.25 bàn
Racing Montevideo chấp Wanderers 0.5 trái, kèo châu Á nghiêng nhẹ về Wanderers
Kèo đôi cửa (double chance): cược 2 trong 3 kết quả trận đấu (VD: hòa hoặc đội khách thắng) — chỉ thua nếu kết quả còn lại xảy ra.
Tài xỉu (over/under): cược tổng số bàn thắng cả trận cao hơn (tài) hay thấp hơn (xỉu) một mốc cho trước.
Kèo châu Á (chấp): đội mạnh hơn phải chấp đối thủ 1 số bàn thắng ảo trước khi tính thắng thua cược.
Phong độ 5 trận gần nhất
Chỉ số riêng của từng đội — chưa so sánh trực tiếp 2 đội với nhau.
Racing Montevideo
Wanderers
Lịch sử đối đầu
Tương quan sức mạnh
Mức độ áp đảo giữa 2 đội ở từng tiêu chí (đội in đậm đang nhỉnh hơn) — khác với chỉ số riêng từng đội ở bảng phía trên.
% và tỷ số dự đoán tính từ tỷ lệ kèo thị trường thật (quy đổi xác suất + mô hình thống kê), không phải cảm tính hay AI đoán mò — xem tỷ lệ dự đoán đúng thực tế. Chỉ mang tính tham khảo, không phải lời khuyên đặt cược. Cập nhật 12/10/2026.
Trận khác · Clausura - 11 VĐQG Uruguay
- 17/1005:00CerroCerro Largovs
- 17/1020:00ProgresoJuventudvs
- 18/1002:00Boston RiverDefensor Sportingvs
- 18/1020:00Albion FCAtletico Torquevs
- 19/1001:00DanubioCentral Espanolvs
- 19/1004:30Liverpool MontevideoPenarolvs
- 20/1006:00Club NacionalDeportivo Maldonadovs
Câu hỏi thường gặp
Trận Racing Montevideo vs Wanderers diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Racing Montevideo vs Wanderers thuộc khuôn khổ VĐQG Uruguay diễn ra lúc 23:00 ngày 17/10.
Trận Racing Montevideo vs Wanderers đá ở sân nào?
Trận đấu Racing Montevideo vs Wanderers diễn ra trên sân Estadio Osvaldo Roberto tại Montevideo.
Tỷ lệ dự đoán trận Racing Montevideo vs Wanderers như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Racing Montevideo có 49% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 28%, Wanderers thắng 24%.
Lịch sử đối đầu giữa Racing Montevideo và Wanderers thế nào?
Trong 10 lần chạm trán gần nhất, Racing Montevideo thắng 5, hòa 3, thua 2.
