Kết quả PSV Eindhoven vs FC Eindhoven - Giao hữu CLB
PSV Eindhoven
FC EindhovenNhận định trước trận PSV Eindhoven vs FC Eindhoven - Giao hữu CLB
Trận đấu PSV Eindhoven vs FC Eindhoven tại Giao hữu CLB đã kết thúc với kết quả PSV Eindhoven thắng 3-0. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá PSV Eindhoven có 45% khả năng thắng, hòa 45% và FC Eindhoven thắng 10%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa PSV Eindhoven hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu trên 1.5 bàn. Chỉ số hiệu suất ghi bàn nghiêng hẳn về phía PSV Eindhoven (74% - 26%), đây có thể là yếu tố quyết định cục diện trận đấu. Xét phong độ 5 trận gần nhất, PSV Eindhoven ghi trung bình 3.0 bàn và để thủng lưới 2.3 bàn/trận, trong khi FC Eindhoven ghi 1.4 và để thủng 1.4 bàn/trận. Về thành tích đối đầu trực tiếp, PSV Eindhoven có 4 trận thắng, 0 trận hòa và 0 trận thua trước FC Eindhoven trong 4 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 26/07/2026.
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang nghiêng về PSV Eindhoven với tỷ lệ chấp -1.50, cho thấy thị trường đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 3.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: PSV Eindhoven 1.32 - Hòa 5.90 - FC Eindhoven 7.00.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 10Bet | Toàn trận | -1.50 / 1.77 | 2.00 | 3.50 / 1.62 | 2.25 | 1.32 | 5.90 | 7.00 |
| 10Bet | Hiệp 1 | -0.50 / 1.62 | 2.15 | 1.50 / 1.70 | 2.05 | 1.62 | 3.10 | 5.50 |
| Bet365 | Toàn trận | -1.75 / 1.98 | 1.82 | 3.50 / 1.67 | 2.10 | 1.33 | 5.50 | 5.75 |
| Bet365 | Hiệp 1 | -0.75 / 1.98 | 1.82 | — | — | 1.67 | 3.00 | 5.50 |
| Unibet | Toàn trận | — | — | 3.50 / 1.66 | 2.00 | 1.28 | 5.60 | 6.50 |
| Unibet | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 1.68 | 1.91 | 1.65 | 3.05 | 5.50 |
| 1xBet | Toàn trận | -1.75 / 1.95 | 1.80 | 4.00 / 1.83 | 1.84 | 1.32 | 5.75 | 7.35 |
| 1xBet | Hiệp 1 | -0.75 / 1.93 | 1.76 | 1.75 / 1.95 | 1.76 | 1.70 | 2.94 | 6.00 |
| Pinnacle | Toàn trận | -1.75 / 1.90 | 1.79 | 4.00 / 1.81 | 1.87 | 1.23 | 5.30 | 7.41 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | -0.75 / 1.76 | 1.92 | 1.75 / 1.89 | 1.78 | — | — | — |
Trận khác · Club Friendlies Giao hữu CLB
- 06/08KTSassuoloCelta Vigo14
- 06/08KTCesenaVis Pesaro30
- 06/0801:30PratoEmpolivs
- 06/08KTCiezaReal Murcia14
- 06/08KTArsenalReal Betis13
- 06/0801:45BromleyLiverpool U21vs
- 06/0801:45Hastings UnitedSutton Utdvs
- 06/08KTMallorcaParis Saint Germain30
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận PSV Eindhoven vs FC Eindhoven thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số PSV Eindhoven 3-0 FC Eindhoven (hiệp 1: 2-0).
Trận PSV Eindhoven vs FC Eindhoven diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu PSV Eindhoven vs FC Eindhoven thuộc khuôn khổ Giao hữu CLB đã diễn ra lúc 01:00 ngày 29/07.
Trận PSV Eindhoven vs FC Eindhoven đá ở sân nào?
Trận đấu PSV Eindhoven vs FC Eindhoven đã diễn ra trên sân Philips Stadion tại Eindhoven.
Tỷ lệ dự đoán trận PSV Eindhoven vs FC Eindhoven như thế nào?
Theo số liệu thống kê, PSV Eindhoven có 45% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 45%, FC Eindhoven thắng 10%.
Lịch sử đối đầu giữa PSV Eindhoven và FC Eindhoven thế nào?
Trong 4 lần chạm trán gần nhất, PSV Eindhoven thắng 4, hòa 0, thua 0.
