Kết quả Posta Rangers FC vs Shabana - VĐQG Kenya
Posta Rangers FC
ShabanaNhận định trước trận Posta Rangers FC vs Shabana - VĐQG Kenya
Posta Rangers FC vs Shabana (VĐQG Kenya) đã khép lại với kết quả Shabana thắng 1-0. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về Shabana với tỷ lệ 40%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Shabana hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu dưới 1.75 bàn. Lịch sử đối đầu 6 trận gần nhất giữa 2 đội: Posta Rangers FC thắng 3, hòa 1, thua 2. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 10/10/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Posta Rangers FC
#16
0 điểm · 1 trận
0T-0H-1B
Shabana
#3
3 điểm · 1 trận
1T-0H-0B
Không có dữ liệu thống kê
Theo kèo châu Á (0.25), Shabana được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Posta Rangers FC 3.00 - Hòa 2.88 - Shabana 2.30.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | 0.25 / 1.78 | 2.02 | 2.50 / 2.62 | 1.44 | 3.00 | 2.88 | 2.30 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | 0.00 / 2.08 | 1.72 | — | — | 3.75 | 1.91 | 3.20 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | 0.25 / 1.73 | 1.90 | 2.00 / 1.86 | 1.76 | 3.08 | 2.90 | 2.27 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | 0.00 / 2.06 | 1.63 | 0.75 / 1.74 | 1.94 | 4.11 | 1.86 | 3.04 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | 0.25 / 1.80 | 2.00 | 1.75 / 1.90 | 1.90 | 3.10 | 2.88 | 2.25 |
Trận khác vòng 1 VĐQG Kenya
- 10/10KTMathare UnitedAPS Bomet00
- 11/10KTUlinzi StarsTusker02
- 11/10KT3KMara Sugar22
- 11/10KTMigori YouthPolice11
- 11/10KTNairobi UnitedKCB22
- 13/10KTGOR MahiaMurang'a SEAL42
- 14/10KTMombasa EliteHomeboyz01
- 14/10KTAFC LeopardsBandari00
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Posta Rangers FC vs Shabana thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Posta Rangers FC 0-1 Shabana (hiệp 1: 0-0).
Trận Posta Rangers FC vs Shabana diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Posta Rangers FC vs Shabana thuộc khuôn khổ VĐQG Kenya đã diễn ra lúc 20:15 ngày 10/10.
Tỷ lệ dự đoán trận Posta Rangers FC vs Shabana như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Posta Rangers FC có 29% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 31%, Shabana thắng 40%.
Lịch sử đối đầu giữa Posta Rangers FC và Shabana thế nào?
Trong 6 lần chạm trán gần nhất, Posta Rangers FC thắng 3, hòa 1, thua 2.
