Kết quả Porreres vs Santanyí - Tercera División RFEF - Group 11
Porreres
Santanyí- C. Bohmer 19'
Nhận định trước trận Porreres vs Santanyí - Tercera División RFEF - Group 11
Porreres vs Santanyí (Tercera División RFEF - Group 11) đã khép lại với kết quả Santanyí thắng 1-0. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về Porreres với tỷ lệ 44%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Porreres hoặc Santanyí, kèm kèo tài xỉu dưới 2.5 bàn. Lịch sử đối đầu 2 trận gần nhất giữa 2 đội: Porreres thắng 1, hòa 1, thua 0. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 04/10/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Porreres
#11
9 điểm · 6 trận
3T-0H-3B
Santanyí
#6
12 điểm · 6 trận
3T-3H-0B
Không có dữ liệu thống kê
Theo kèo châu Á (-0.50), Porreres được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Porreres 2.15 - Hòa 3.25 - Santanyí 2.90.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | -0.50 / 2.00 | 1.80 | 2.50 / 2.00 | 1.80 | 2.15 | 3.25 | 2.90 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | -0.25 / 2.30 | 1.60 | — | — | 2.88 | 2.10 | 3.50 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | -0.25 / 1.83 | 1.83 | 2.50 / 1.96 | 1.85 | 2.15 | 3.66 | 3.22 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.60 | 2.11 | 1.00 / 1.83 | 1.88 | 2.98 | 2.18 | 3.92 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | -0.25 / 1.93 | 1.83 | 2.25 / 1.79 | 1.98 | 2.22 | 3.06 | 3.05 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.64 | 2.18 | 1.00 / 1.93 | 1.81 | — | — | — |
Trận khác · Group 11 - 5 Tercera División RFEF - Group 11
- 03/10KTMercadalConstància13
- 03/10KTLlosetenseArenal31
- 03/10KTManacorAndratx21
- 03/10KTBinissalemSineu30
- 03/10KTPlatges CalviàMigjorn31
- 04/10KTIbiza Islas PitiusasFormentera20
- 04/10KTPE Sant JordiInter Ibiza00
- 04/10KTCardassarAlcúdia62
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Porreres vs Santanyí thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Porreres 0-1 Santanyí (hiệp 1: 0-1). Ghi bàn: C. Bohmer 19' cho Santanyí.
Trận Porreres vs Santanyí diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Porreres vs Santanyí thuộc khuôn khổ Tercera División RFEF - Group 11 đã diễn ra lúc 22:30 ngày 04/10.
Tỷ lệ dự đoán trận Porreres vs Santanyí như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Porreres có 44% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 26%, Santanyí thắng 30%.
Lịch sử đối đầu giữa Porreres và Santanyí thế nào?
Trong 2 lần chạm trán gần nhất, Porreres thắng 1, hòa 1, thua 0.
