Kết quả PAU vs Annecy - Hạng 2 Pháp
PAU
Annecy- A. Drouhin 11'
Nhận định trước trận PAU vs Annecy - Hạng 2 Pháp
Trận đấu PAU vs Annecy tại Hạng 2 Pháp đã kết thúc với kết quả Annecy thắng 1-0. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá PAU có 10% khả năng thắng, hòa 45% và Annecy thắng 45%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa hòa hoặc Annecy. Chỉ số hiệu suất ghi bàn nghiêng hẳn về phía Annecy (36% - 64%), đây có thể là yếu tố quyết định cục diện trận đấu. Về thành tích đối đầu trực tiếp, PAU có 3 trận thắng, 2 trận hòa và 3 trận thua trước Annecy trong 8 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 06/08/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
PAU
#8
11 điểm · 8 trận
3T-2H-3B
Annecy
#6
13 điểm · 8 trận
4T-1H-3B
Thống kê trận đấu
Kèo châu Á đang ở mức cân bằng (0), phản ánh 2 đội được đánh giá tương đối ngang sức ngang tài. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: PAU 2.55 - Hòa 3.45 - Annecy 2.55.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 10Bet | Toàn trận | 0.00 / 1.85 | 1.85 | 2.50 / 1.83 | 1.95 | 2.55 | 3.45 | 2.55 |
| 10Bet | Hiệp 1 | 0.00 / 1.85 | 1.85 | 1.50 / 2.65 | 1.42 | 3.10 | 2.10 | 3.10 |
| Bet365 | Toàn trận | 0.00 / 1.90 | 1.90 | 2.50 / 1.85 | 1.95 | 2.55 | 3.40 | 2.50 |
| Bet365 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.90 | 1.90 | — | — | 3.25 | 2.20 | 3.10 |
| Unibet | Toàn trận | 0.50 / 1.49 | 2.38 | 2.50 / 1.87 | 1.80 | 2.65 | 3.25 | 2.50 |
| Unibet | Hiệp 1 | — | — | 1.00 / 1.79 | 1.88 | 3.10 | 2.08 | 2.95 |
| 1xBet | Toàn trận | 0.00 / 1.70 | 2.03 | 2.75 / 1.97 | 1.80 | 2.59 | 3.40 | 2.55 |
| 1xBet | Hiệp 1 | 0.00 / 1.75 | 1.96 | 1.00 / 1.74 | 2.02 | 3.18 | 2.15 | 3.08 |
| Pinnacle | Toàn trận | 0.00 / 1.96 | 1.93 | 2.50 / 1.87 | 2.00 | 2.71 | 3.42 | 2.65 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | 0.00 / 1.93 | 1.92 | 1.00 / 1.78 | 2.06 | 3.31 | 2.29 | 3.28 |
| Live (API-Football) | Toàn trận | 1.00 / 1.21 | 4.25 | 1.50 / 6.25 | 1.12 | 501.00 | 19.00 | 1.02 |
Trận khác vòng 1 Hạng 2 Pháp
- 09/08KTMetzGuingamp21
- 09/08KTDunkerqueGrenoble42
- 09/08KTSochauxSaint Etienne03
- 09/08KTRodezLaval31
- 09/08KTMontpellierDijon11
- 09/08KTNantesRED Star FC 9301
- 09/08KTBoulogneNancy00
- 09/08KTClermont FootReims00
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận PAU vs Annecy thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số PAU 0-1 Annecy (hiệp 1: 0-1). Ghi bàn: A. Drouhin 11' cho Annecy.
Trận PAU vs Annecy diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu PAU vs Annecy thuộc khuôn khổ Hạng 2 Pháp đã diễn ra lúc 01:45 ngày 09/08.
Trận PAU vs Annecy đá ở sân nào?
Trận đấu PAU vs Annecy đã diễn ra trên sân Nouste Camp tại Bizanos.
Tỷ lệ dự đoán trận PAU vs Annecy như thế nào?
Theo số liệu thống kê, PAU có 10% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 45%, Annecy thắng 45%.
Lịch sử đối đầu giữa PAU và Annecy thế nào?
Trong 8 lần chạm trán gần nhất, PAU thắng 3, hòa 2, thua 3.
