Kết quả Patro Eisden vs KRC Genk II - Hạng 2 Bỉ
Patro Eisden
KRC Genk II- Seok-ju Hong 39'
Nhận định trước trận Patro Eisden vs KRC Genk II - Hạng 2 Bỉ
Patro Eisden vs KRC Genk II (Hạng 2 Bỉ) đã khép lại với kết quả Patro Eisden thắng 1-0. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về Patro Eisden với tỷ lệ 57%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Patro Eisden hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu trên 3 bàn. Lịch sử đối đầu 6 trận gần nhất giữa 2 đội: Patro Eisden thắng 4, hòa 2, thua 0. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 11/10/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Patro Eisden
#13
3 điểm · 6 trận
1T-0H-5B
KRC Genk II
#10
7 điểm · 6 trận
2T-1H-3B
Thống kê trận đấu
Theo kèo châu Á (-0.75), Patro Eisden được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Patro Eisden 1.62 - Hòa 3.75 - KRC Genk II 4.33.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Bet365 | Toàn trận | -0.75 / 1.80 | 2.00 | 2.50 / 1.57 | 2.35 | 1.62 | 3.75 | 4.33 |
| Bet365 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.80 | 2.00 | 1.50 / 2.25 | 1.57 | 2.20 | 2.50 | 4.75 |
| 1xBet | Toàn trận | -0.75 / 1.75 | 1.88 | 3.00 / 1.81 | 1.81 | 1.60 | 4.00 | 4.33 |
| 1xBet | Hiệp 1 | -0.25 / 1.72 | 1.95 | 1.25 / 1.80 | 1.87 | 2.11 | 2.42 | 4.61 |
| Pinnacle | Toàn trận | -0.75 / 1.85 | 2.01 | 3.00 / 1.91 | 1.93 | 1.67 | 4.26 | 4.52 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | -0.25 / 1.75 | 2.09 | 1.25 / 1.94 | 1.88 | 2.15 | 2.57 | 4.91 |
| Live (API-Football) | Toàn trận | -1.00 / 1.30 | 3.45 | 1.50 / 5.75 | 1.14 | 1.01 | 23.00 | 501.00 |
Trận khác vòng 7 Hạng 2 Bỉ
- 10/10KTDenderClub Brugge II30
- 10/10KTRSC Anderlecht IIAS Eupen02
- 10/10KTExcelsior VirtonSporting Hasselt34
- 10/10KTK. Lierse S.K.Francs Borains30
- 11/10KTBeerschot VALiège51
- 12/10KTKAA Gent IISeraing United32
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Patro Eisden vs KRC Genk II thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Patro Eisden 1-0 KRC Genk II (hiệp 1: 1-0). Ghi bàn: Seok-ju Hong 39' cho Patro Eisden.
Trận Patro Eisden vs KRC Genk II diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Patro Eisden vs KRC Genk II thuộc khuôn khổ Hạng 2 Bỉ đã diễn ra lúc 21:00 ngày 11/10.
Trận Patro Eisden vs KRC Genk II đá ở sân nào?
Trận đấu Patro Eisden vs KRC Genk II đã diễn ra trên sân Patrostadion tại Maasmechelen.
Tỷ lệ dự đoán trận Patro Eisden vs KRC Genk II như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Patro Eisden có 57% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 22%, KRC Genk II thắng 21%.
Lịch sử đối đầu giữa Patro Eisden và KRC Genk II thế nào?
Trong 6 lần chạm trán gần nhất, Patro Eisden thắng 4, hòa 2, thua 0.
