Kết quả Paju Citizen vs Ansan Greeners - Hạng 2 Hàn Quốc
Paju Citizen
Ansan GreenersNhận định trước trận Paju Citizen vs Ansan Greeners - Hạng 2 Hàn Quốc
Trận đấu Paju Citizen vs Ansan Greeners tại Hạng 2 Hàn Quốc đã kết thúc với kết quả Ansan Greeners thắng 1-0. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Paju Citizen có 45% khả năng thắng, hòa 45% và Ansan Greeners thắng 10%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Paju Citizen hoặc hòa. Chỉ số khả năng phòng thủ nghiêng hẳn về phía Paju Citizen (68% - 32%), đây có thể là yếu tố quyết định cục diện trận đấu. Xét phong độ 5 trận gần nhất, Paju Citizen ghi trung bình 0.6 bàn và để thủng lưới 1.4 bàn/trận, trong khi Ansan Greeners ghi 0.8 và để thủng 3.0 bàn/trận. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Paju Citizen có 1 trận thắng, 0 trận hòa và 0 trận thua trước Ansan Greeners trong 1 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 23/07/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Paju Citizen
#12
30 điểm · 26 trận
8T-6H-12B
Ansan Greeners
#16
22 điểm · 27 trận
6T-4H-17B
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang nghiêng về Paju Citizen với tỷ lệ chấp -0.50, cho thấy thị trường đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Paju Citizen 1.83 - Hòa 3.55 - Ansan Greeners 3.90.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | -0.50 / 1.80 | 1.91 | 2.50 / 1.83 | 1.91 | 1.83 | 3.55 | 3.90 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.42 | 2.65 | 1.50 / 2.65 | 1.42 | 2.38 | 2.15 | 4.33 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | -0.75 / 2.00 | 1.80 | 2.50 / 1.85 | 1.95 | 1.83 | 3.30 | 3.70 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.95 | 1.85 | — | — | 2.50 | 2.20 | 4.33 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | — | — | 2.50 / 1.72 | 1.92 | 1.86 | 3.35 | 3.50 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 2.40 | 1.43 | 2.38 | 2.23 | 3.90 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | -0.75 / 1.93 | 1.72 | 2.50 / 1.80 | 1.90 | 1.75 | 3.58 | 4.03 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.86 | 1.80 | 1.00 / 1.76 | 1.94 | 2.31 | 2.17 | 4.73 |
| Nguồn 5 | Toàn trận | -0.75 / 2.04 | 1.83 | 2.50 / 1.85 | 1.98 | 1.79 | 3.88 | 4.28 |
| Nguồn 5 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.87 | 1.95 | 1.00 / 1.78 | 2.04 | 2.34 | 2.35 | 4.94 |
| Nguồn 6 | Toàn trận | 1.00 / 1.26 | 3.70 | 1.50 / 7.00 | 1.10 | 501.00 | 19.00 | 1.02 |
Trận khác vòng 19 Hạng 2 Hàn Quốc
- 24/07KTSeoul E-Land FCCheonan City43
- 24/07KTGimhae CityCheongju11
- 25/07KTJeonnam DragonsGyeongnam FC11
- 25/07KTHwaseongAsan Mugunghwa32
- 25/07KTDaegu FCSuwon City FC12
- 25/07KTBusan I ParkSuwon Bluewings14
- 26/07KTGimpo CitizenYongin City11
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Paju Citizen vs Ansan Greeners thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Paju Citizen 0-1 Ansan Greeners (hiệp 1: 0-0).
Trận Paju Citizen vs Ansan Greeners diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Paju Citizen vs Ansan Greeners thuộc khuôn khổ Hạng 2 Hàn Quốc đã diễn ra lúc 17:30 ngày 26/07.
Trận Paju Citizen vs Ansan Greeners đá ở sân nào?
Trận đấu Paju Citizen vs Ansan Greeners đã diễn ra trên sân Paju Stadium tại Paju.
Tỷ lệ dự đoán trận Paju Citizen vs Ansan Greeners như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Paju Citizen có 45% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 45%, Ansan Greeners thắng 10%.
Lịch sử đối đầu giữa Paju Citizen và Ansan Greeners thế nào?
Trong 1 lần chạm trán gần nhất, Paju Citizen thắng 1, hòa 0, thua 0.
